Spotlight Hỏi thăm bác admin site offer-us.com

Reactions
214
MR
0.000
Tình hình là anh em nào đang làm site này và nhận được credit ngày hum nay của site đó vào đây cho tớ ý kiến.:binhsua76:
Không biết các cậu làm cre thế nào, tớ thỳ 50acc =0$.Nghe mới đầu sock quá, cứ nghĩ mình nộp nhầm. Nhưng xem lại không nhầm mà sup trả lời là sock die, acc không đạt chất lượng...(mà em làm bằng VPn nhá).:|
Không hiểu admin làm ăn kiểu gì :-??. MÀ cre cao thế. Cao đến mức phát khiếp:|:binhsua159:.BÁc có hay nên net để xem tình hình site mình không?.Có tận tình với site mình không.?Nhưng em chốt lại 1 câu site của bác quá củ chuối:binhsua159:.và chắc exp của bác cũng vậy thôi.
Còn em cũng muốn gửi tớ các admin các site các bác đã, đang và sẽ cho ra mắt, thỳ kiểm tra kĩ lưỡng trước khi xuất kho để mem chúng em đỡ khổ.
Qua đây em cũng mong các bác lựa chọn cho mình 1 site ưng ý mà chiến.dù có bị bóc lột cũng có miếng cơm mà đút mõm:|
Anh em nào ném gạch nên đây em nhận.
Topic có phần kém sinh động anh em góp vui cho sinh động nào!:binhsua137:

bán cam thì chém nó :m179:

tớ cũng bình thường cay nhất bác 200acc được có 0$ mới nể....
cái này cũng không bít nữa.hjx.nói chung thế này quá đáng thật.1 là admin cheat 1 cách lộ liễu.2 là cho toàn mấy con of cùi vào làm nên làm mãi cung không cre.

có ai có yahoo bác admin này ko :binhsua159:.Bác nào đánh nó sập đi cho anh em nhờ :|

po tay ..........

6 thang cung tam tam minh hơn 1 năm ma còn chết lên chết xuống
Nói chung là làm offer phải mặt dày gan lỳ chịu đựng thời tiết thay đổi thất thường theo ngày:|/cái này nguy hiểm :))

ghét nhất mấy cái trò bóc lột sức lao động của người khác....
socks die thì trình duyệt sao load dc mà làm ( =>> chắc nó là sup or... hay chả hiểu gì về off )

1 off net nó trả 5 thì admin nó chỉ add là 1
off nào net vẫn pay nhưng admin nó ko cre thì mình cũng móm....

===> đã ăn đủ đường lại chơi trò *** mèo..<===

ghét nhất mấy cái trò bóc lột sức lao động của người khác....
socks die thì trình duyệt sao load dc mà làm ( =>> chắc nó là sup or... hay chả hiểu gì về off )

1 off net nó trả 5 thì admin nó chỉ add là 1
off nào net vẫn pay nhưng admin nó ko cre thì mình cũng móm....

===> đã ăn đủ đường lại chơi trò *** mèo..<===
theo con đường nào thì không bị bóc lột giờ nhỉ

:binhsua31:qua đây cho ý kiến là các sup hoặc admin đề nghị có uy tín và đạo đức nghề nghiệp.lòng tham thì k có đáy thật,nhưng đời ai biết đâu chữ ngờ

:binhsua31:qua đây cho ý kiến là các sup hoặc admin đề nghị có uy tín và đạo đức nghề nghiệp.lòng tham thì k có đáy thật,nhưng đời ai biết đâu chữ ngờ
Chuẩn :binhsua30::binhsua19:

sup nào scam, admin nào scam, site nào các bác cứ nói thẳng ra để anh em còn tránh :D

sup nào scam, admin nào scam, site nào các bác cứ nói thẳng ra để anh em còn tránh :D
cam thì không hẳn mà bị bóc lột tàn nhẫn thôi.Chưa thấy cái cậu 200acc=0$ vào nhỉ:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week