Spotlight Hỏi thăm bác admin site offer-us.com

Em không nói tới bác sup mmo4ulife mà em nói admin site off đó thật sự điên hết cả người.Bác mmo4ulife thỳ mọi người vẫn có thể làm cho bác ấy.Nhưng bác ấy lựa chọn admin nào tốt 1 tý cho anh em nhờ:(

Quá tàn nhẫn. Mình làm sub cũng lâu có người làm tốt có người không .Nhưng thấp lắm cũng không bao giờ như vậy . Mà là bằng vpn chứ có phải sock đâu mà click vài cái rồi bỏ .

Đây cậu, mình cũng làm >2 năm rồi nè. Mà bị bảo là "cậu làm bad quá" --> đm nhức nhối hết sức.60 acc được 30k nè cậu =)).
Mình có yêu cầu admin chụp proof lại cho coi. Nhưng mấy nay im luôn. Rối mới thấy stt của thằng Sub là Net bị trục trặc (hỉu rồi đó).

Sub mình làm nè, chắc cùng vs cậu rồi : mmo4urlife

---------- Post added at 12:55 AM ---------- Previous post was at 12:40 AM ----------

Mới đọc lại mấy trang trước, nóng máu thật, làm sub không quản lý mém ảo là chuyện của sub, cứ đè đầu người đoàng hoàng ra rồi bảo là Ảo. Mà ko nghĩ đến thằng Admin nó đang làm gì vs cái Site.

Làm việc mà 0$ đã nóng máu rồi còn bị nói ảo, làm tệ quá (mà mình làm > 2 năm rồi, đang cần tiền nên mới change qua site tuần thử, ai dè nhận được 1 đống Sh.. =)).

@Bác Kim nói hay đấy, change nick làm lại từ đầu đi mmo4urlife. Thúi thế rồi ai vô nữa

Chúc chủ topic tìm được bến tốt mà đậu, tìm sub + admin lâu năm + uy tín mà làm, đừng ham mấy site mới mọc chưa test mẹ gì đã đè đầu mems ra mà bóc lột.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week