[HỘI SITE NGA] Chiến site uy tín, đảm bảo thu nhập tốt, bonus đều đặn theo chế độ

ID: 461933
PP: [email protected]
Y!H: thhoang07

Xác nhận bạn, mình đã add địa chỉ y/h của bạn, có gì pm cho minh nha. Mong nhận được sự hợp tác lâu dài từ bạn

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

ID :377711
Số click:
Lướt sóng 2890
Thư 134
Các xét nghiệm 40
Chủ thớt BN nhé

Đã bonus 0,3$ xác nhận giùm mình nha. Mong nhận được sự hợp tác hơn nữa từ bạn.

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Cảm ơn bạn đã reg, nhưng các site này mình thông báo trên top rồi mà
mình không tuyển ref mà chỉ giới thiệu cho anh em chiến kiếm thêm thôi, chứ không tuyển ref, mong bạn đọc trang 1 giúp mình, cảm ơn.

ID: animax1991
PP: [email protected]

chuc chu thot lam an phat đạt

có gì pm yahoo mình nha nếu thíu thông tin

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

bo sung thong tinh

Minh ref site SEO nhé

ID: 417325

Originally Posted by sunnet21vn
+ http://www.wmrub.com/
ID: 12919
+ http://www.idcash.ru
ID: 25559
+ http://www.wmmail.ru
ID: sunnet21vn
Cảm ơn bạn đã reg, nhưng các site này mình thông báo trên top rồi mà
mình không tuyển ref mà chỉ giới thiệu cho anh em chiến kiếm thêm thôi, chứ không tuyển ref, mong bạn đọc trang 1 giúp mình, cảm ơn.
Báo danh tham gia hội cho vui, kô cần RB cũng được:binhsua79:

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

Sẵn cho hỏi luôn, WMR có ex thành WMZ được không hả bạn.

cho mình hỏi , có sài nào tiếng anh mà thể loại giống site SEO của Nga uy tín KO? bạn nào biết chỉ hộ mình với, mình rất thích hình thức trả lời câu hỏi này để rèn luyện anh văn vừa kiếm tìn. Cám ơn đã đọc

Chủ top xem lại giùm mình nha, mình là ref của bạn click đều, mình đã rút được $ 2 lần rồi, nhưng chưa hề nhận được BN của bạn (thậm chí BN tạ lỗi), hay đổi ref Http://Buxjunction.Com/?R=Angle với mình nha, đang cần kiếm ref này. Thank!!!

cho mình hỏi , có sài nào tiếng anh mà thể loại giống site SEO của Nga uy tín KO? bạn nào biết chỉ hộ mình với, mình rất thích hình thức trả lời câu hỏi này để rèn luyện anh văn vừa kiếm tìn. Cám ơn đã đọc

Hiện tại chỉ có 1 site này thôi, nếu có mình sẽ thống báo cho các bạn, cảm ơn bạn đã tham gia hội.

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Chủ top xem lại giùm mình nha, mình là ref của bạn click đều, mình đã rút được $ 2 lần rồi, nhưng chưa hề nhận được BN của bạn (thậm chí BN tạ lỗi), hay đổi ref Http://Buxjunction.Com/?R=Angle với mình nha, đang cần kiếm ref này. Thank!!!

Mình đã thông báo và nói rõ rồi mà, bạn báo lại ID cho mình để mình check để bonus cho bạn nha, mong bạn đọc lại nội dung top nha.

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

Hiện tại tối nay mình bận, các bạn báo danh nhớ pm lại cho mình có gì thì thông báo cho mình qua y/h: huyquyet14, sáng mai mình sẽ check lại nha, cảm ơn và mong các bạn thông cảm cho mình, tối nay mình có việc bận.

BN cho mình đi chủ thớt.
Từ lẩn BN trước đến h cũng lâu lâu rồi còn gì. Quá 5 ngày là cái chắc.

request bonus <<<<

chủ topic đi vắng lâu vậy @@!

ok bạn .....

lâu lắm mới thấy bác xuất hiện
chúc bác thành công nhé

cảm ơn bạn!
Mình đã bonus cho anh em, các bạn nhớ check và xác nhận hộ mình nha, có gì thì pm cho mình nha, mong nhận được sự hợp tác lâu dài từ các bạn.

xác nhận đã nhận rb . 0.1$ , cám ơn chủ thớt.

Chủ thớt ơi em bị ban nick rùi, do tham lam tạo 2 acc trên 1 IP giờ có cách nào ko @@!

xác nhận đã nhận rb . 0.1$ , cám ơn chủ thớt.

Chủ thớt ơi em bị ban nick rùi, do tham lam tạo 2 acc trên 1 IP giờ có cách nào ko @@!
=)),ko bao h bị ban cho dù bạn tạo 10nik trên cùng 1IP,mình thử 3 tháng nay rồi,mình chơi tới 7nik lận,trừ khi chung 1 tài khoản thì bị ban là đúng hoặc nhí nhảnh edit thông tin lần thứ 2 cũng bị ban nốt,thậm chí ấn receive money mà ấn nhầm zo6 edit cũng bị ban lun (bị 2nik òi) =))

khi bấm rút tìn nó kiu là vi phạm quy tắc 3.10 .....
bạn nói mình ko hỉu lắm

khi bấm rút tìn nó kiu là vi phạm quy tắc 3.10 .....
bạn nói mình ko hỉu lắm
trường hợp bạn nghĩa là có thể là bạn dùng chung tài khoản hoặc xui bị phát hiện thôi ( mình cũng bị 1 nik vậy,ko trùng tài khoản,ko trùng mail,nhưng nó vẫn ban,có thể tại nó thấy mình rút tiền liên tục nên bị để ý chăng),kinh nghiệm là ko tự reg cho 1 nik mà chơi làm nhìu nik nhìu tk như hiện h =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back