[HỘI SITE NGA] Chiến site uy tín, đảm bảo thu nhập tốt, bonus đều đặn theo chế độ

ủng hộ 2 site seosprint và wmrub
id: kazimhung559
anh pay qua LR dc k nhỉ?: U5627520

Bạn báo danh lại hộ mình được không.
ID dạng số ấy:
ID như bạn báo mình không thấy trong danh sách, bạn báo lại hộ mình nha, thanks bạn

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

mình báo danh ne
id binh78
pp/ap [email protected]
lần này bạn chuyển qua ap gium mình nhé

MÌnh còn PP thôi bạn, mình sẽ bonus PP nha bạn?
Xác nhận bạn.

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

2 site mà BN có 0.05 hả bạn

Bạn thừa biết 2 site đó giờ mình không tuyển ref nữa mà chỉ giới thiệu cho anh em, lý do là mình được hưởng ít từ anh em ref mà, còn bạn do ref từ đầu lên mình ưu tiên bonus mà, bạn đọc lại trang 1 top pic này hộ mình nha, cảm ơn bạn đã quan tâm, hai site này sẽ giúp tăng thu nhập cho anh em.

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

Tất cả anh em chú ý: Site SEO sprint ra rất nhiều ads trong ngày, thời gian ra nhiều nhất là từ 16 giờ tới 24 giờ hàng ngày, số ads lên tới 190ads / ngày, anh em chú ý chiến nha đừng để phí ads, đã có ref tự click được 3,3 rup/ngày. anh em cố gắng click ads nha.

Chủ hội site Nga.​

trang seo đó,click siêng thì 2 ngày dc 6rub (mà thật ra vừa siêng click + click tự tạo =)) ),nói chung ko dễ ăn,còn lèo tèo làm 1 nik thì chac 2 ngày dc 3 rub.Mà sao tự reg cũng lâu lắm rồi,từ tháng 7 đến h 1 ip đăng nhập có khi lên tới 9acc =)),mà sao chưa bị sao nhờ,có ai trong forum này nói Nga ngố,ngố thiệt hả =))
Tiện thể hỏi chủ thớt cái,cái phần đọc test bên cạnh đọc mail á,làm sao để đúng,lên tới 0.1rub á,mà chả bao h dc,ăn ruồi dc 2 lần =)),làm theo hướng dẫn zô web này nọ mà thấy j chết liền á >"<

trang seo đó,click siêng thì 2 ngày dc 6rub (mà thật ra vừa siêng click + click tự tạo =)) ),nói chung ko dễ ăn,còn lèo tèo làm 1 nik thì chac 2 ngày dc 3 rub.Mà sao tự reg cũng lâu lắm rồi,từ tháng 7 đến h 1 ip đăng nhập có khi lên tới 9acc =)),mà sao chưa bị sao nhờ,có ai trong forum này nói Nga ngố,ngố thiệt hả =))
Tiện thể hỏi chủ thớt cái,cái phần đọc test bên cạnh đọc mail á,làm sao để đúng,lên tới 0.1rub á,mà chả bao h dc,ăn ruồi dc 2 lần =)),làm theo hướng dẫn zô web này nọ mà thấy j chết liền á >"<

Click ads SEO hiện nay là an toàn và yên tâm nhất sơ với buxhost và gen 4 nhiều, pay lại nhanh không cần đầu tư hay sợ scam gì cả, bạn cứ thử tính thử mà xem.
Còn làm phần nhiệm vụ ấy: thì nó đòi hỏi bạn phải hiểu cách làm của nó và chịu khó theo hướng dẫn của nó tương tự nhưu off ấy, nhưng hiện tại nó khó ăn vì MMO việt mình không hiểu nhiều tiếng Nga lên nhiều khi không hoàn thành yêu cầu của nó. Nhưng ads và paid mail thì quá ngon với dân PTC nhất là với newmem, có gì bạn cứ pm cho mình

SEO
ID:408668
PP:[email protected]
Mới chơi ngày đầu :D

Xác nhận bạn, click đều nha bạn cứ 5 phút thì f5 1 lần ads lại ra lại click, 1 ngày ads ra thường xuyên nhiều nhất là từ 16 giờ tới 24 giờ hàng ngày, số ads lên tới 190 ads lên bạn chịu khó click nha, có gì không hiểu cứ pm cho mình,
cảm ơn bạn đã tham gia hội Site Nga

tiếc quá,seoprint mình lỡ reg cho ng khác rồi,cái này cóthể change upline đc hok bạn? còn mấy site dưới bạn còn tuyển ref nữa k? nếu tuyển reg thì mình báo danh

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

thui báo danh lun

wmrub: ID: 12 121
idcash: ID: 22 792
wmmail: ID:dizzle

PP: [email protected]

tiếc quá,seoprint mình lỡ reg cho ng khác rồi,cái này cóthể change upline đc hok bạn? còn mấy site dưới bạn còn tuyển ref nữa k? nếu tuyển reg thì mình báo danh

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

thui báo danh lun

wmrub: ID: 12 121
idcash: ID: 22 792
wmmail: ID:dizzle

PP: [email protected]

Cảm ơn bạn nha, mấy site này mình có ghi rõ trên top mà, mình khồn tuyển ref nữa mình chỉ giới thiệu anh em 3 site đó thôi, giờ mình chỉ tuyển ref site SEO, nhưng các site kia cũng tốt lắm đó, nó giúp tăng thu nhập mà, các bạn chịu khó click nha, nó pay cũng như SEO thôi nhưng chỉ hơi ít ads. Có gì cứ pm cho mình nha. Cảm ơn bạn đã ủng hộ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back