[Hội RB] Tự động trả Ref back + RB 100% mãi mãi + 0.05/site scam

buxpedia vs buxstones khả năng scam lớn rồi, bảo trì gì cả tuần chưa mở lại, 2 site này khá ngon, tiếc quá
cập nhật getbuxtoday, buxfever vô sổ dùm mình chủ hội ơi!

Last edited by a moderator:
buxpedia vs buxstones khả năng scam lớn rồi, bảo trì gì cả tuần chưa mở lại, 2 site này khá ngon, tiếc quá
cập nhật getbuxtoday, buxfever vô sổ dùm mình chủ hội ơi!
ok bạn, mình sẽ tự động cập nhật khi online mà ;)

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 02:16 PM ----------

upppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

upppppppppppppppppppp

Thanks bạn quangnam rất nhiều :). NiftyClick đã bán cho chủ mới, mình đang contact với admin mới...

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

sau 1 hồi contact với new admin của niftyclick mình đã nhận dc Proot 2 :D. Tiếp tục chiến nha các bạn. sẽ cập nhật thông tin ở : http://kyshiwaro.blogspot.com hoặc http://kyshiwaro.tk

Chẳng bik tại sao sáng nay tụi thợ điện điên điên cầm kìm chơi nguyên dây cáp internet toàn khu mình ở chắc phải 3 ngày nữa mới sửa xong mình nói trước lý do. Mình sẽ cố ra tiệm net làm. Cho mình hỏi lun là mấy trang ko hiện trên trang 1 của theard mình là scam rùi hả? Mình hỏi để khỏi click nữa đỡ tốn thời gian.

Chẳng bik tại sao sáng nay tụi thợ điện điên điên cầm kìm chơi nguyên dây cáp internet toàn khu mình ở chắc phải 3 ngày nữa mới sửa xong mình nói trước lý do. Mình sẽ cố ra tiệm net làm. Cho mình hỏi lun là mấy trang ko hiện trên trang 1 của theard mình là scam rùi hả? Mình hỏi để khỏi click nữa đỡ tốn thời gian.
Trang 1 mình chỉ để vài site mới thôi bạn, để ra hết dài lắm. site SCAM mình ghi SCAM trên sổ báo danh + thông báo trên blog và send Y!H cho các bạn hết rồi đấy. Khi site SCAM mình sẽ treo thông báo tuần đấy, sang tuần mới khi + sổ lương xong sẽ del khỏi danh sách

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

uppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 10:39 AM ----------

uppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

uppppppppppppppppppp

sao ko thấy ai nhận refback từ site buxp, site đó còn click ko chủ thớt
báo danh đã ref các site BUXINCRASE, BUXSIS, ImaClix
upppppp

sao ko thấy ai nhận refback từ site buxp, site đó còn click ko chủ thớt
báo danh đã ref các site BUXINCRASE, BUXSIS, ImaClix
upppppp
còn bạn àh, vì số refback site đó khá thấp nên 2 tuần nay mình chưa tính.

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

hettien95 da ref

http://www.buxincrase.com
buxsis.com
SECUREDBUCKS.com
ImaClick.com
upppppppppppppppp

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

ca bebebux nha'
thanks bạn :)

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

ref jonhbux roi ma khong thay trong so nhi?
hix, johnbux mình thông báo full ref trên sổ báo danh lâu rồi :(. vì sơ ý quên xóa link đăng ký trên blog, thành thật xin lỗi

đã nhận được RB từ R2, sao chủ thớt ko gom 2 cái R1,R2 refback chung luôn, chưa nhận được RB R1, tuần này lâu quá, chủ thớt kẹt tiền rồi hehe:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week