[Hội RB] Tự động trả Ref back + RB 100% mãi mãi + 0.05/site scam

đã cập nhật cho tất cả :)

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

upppppppppppppp. An com ^^!

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

upppppppppppppppp

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

uppppppppppppppppp

chủ thớt có upgrade trang fox-bux ko, nếu ko thì sẽ ko nhận được refclick vì mấy ngày nay toàn 4ads.

hình như thằng buxfever cùng admin với infinitybux với tvibux đấy

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

mình muốn chuyển upline sang bạn thì phải làm sao? có mấy trang mình chưa upline ai cả
nói rõ là trang nào

hình như thằng buxfever cùng admin với infinitybux với tvibux đấy

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

nói rõ là trang nào

buxify, bux-matrix, incrasebux , Incentria, Clicksia, TenadsPlus, Bux4real , Ifbux ,Neobux, Moneybux

những trang đó, đó bạn, đc ko?
thanks

chủ thớt có upgrade trang fox-bux ko, nếu ko thì sẽ ko nhận được refclick vì mấy ngày nay toàn 4ads.
ko hieu y ban???

buxify, bux-matrix, incrasebux , Incentria, Clicksia, TenadsPlus, Bux4real , Ifbux ,Neobux, Moneybux

những trang đó, đó bạn, đc ko?
thanks
chi co buxifi va buxmatrix mới chuyển upline dc thôi bạn.
Cách chuyển upline buxifi (buxmatrix tương tự) : Contact - .... please click here to submit a Support Ticket. - New Ticket - rồi gởi cho admin nội dung " please change my upline to ..... Thanks admin!

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

Buxcentral scam rùi :( Mình reg và click thêm feverbux
ID: fanomanu
PP: [email protected]
YH: [email protected]

Mong sớm nhận hồi âm :)
updated ;)

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

reg thêm 2 thằng hd và buxfever nhá
id: tamquocchi
updated :D

hiện tại fox-bux có 4 ads, mà nó yêu cầu 5 ads thì upline mới hưởng được từ ref click nên hỏi chủ thớt có nhận được ref click ko mà, nhìn hình mình hiểu rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back