[Hội RB] Tự động trả Ref back + RB 100% mãi mãi + 0.05/site scam

đã nhận rb từ chủ thớt, chừng nào chơi ptc lại thì pm Yahoo mình nhé
Dien Nguyen sent you $1.03 USD
Transaction ID: XXXXXXXXXXXXXXXXX

Dear Ha Tran,

Dien Nguyen sent you a payment of $1.03 USD.
Note from Dien Nguyen:

xin lỗi các bạn, giờ thời gian mình vẫn chưa ổn nên tạm ngừng chơi ptc, khi chơi lại sẽ thông báo

Sao mình không nhận được RB gì nhỉ?

https://docs.google.com/spreadsheet...HdHUzFFMGdsRTZpMjFYMlVUQVNMZ1E&hl=en_US#gid=1
Danh sách các bạn nhận refback vừa rồi ở đây nha, còn các bạn mới reg cho mình trong thời gian off mình ko cập nhật dc. Một lần nữa xin lỗi vì thời gian off đó, cám ơn các bạn đã ủng hộ. Mình tạm nghỉ ptc 1 vài hôm nữa, khi ổn định lại thời gian sẽ chiến tiếp cùng AE.
Còn rules 1 mình sẽ tổng kết và refback cho các bạn sau 1-2 ngày nữa nha.

ban nghi lau ko, a may cai sit minh dang ky co may trang cam roi thi fai nen minh da xoa bot.
Mong ngay ban quay ve

Đào mộ sống dậy
Coming back......

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Xin lỗi vì 1 khoảng thời gian off quá lâu đến tất cả các bạn. R2 mình đã hoàn tất RB xong, phần R1 mình sẽ RB 0.05 cho tất cả các bạn có tên trong danh sách. Mình sẽ trở lại chơi PTC và thay đổi 1 số hình thức mong các bạn luôn ủng hộ, thanks

dạo này ptc scam nhiều lắm, nếu bác có chơi ptc lại thì spam YH, chờ bác dài cả cổ :))

muc tiêu gì hở bác
từ từ sẽ biết ;). wow, blog khủng vậy. đó giờ giấu àh ?

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Đã ref BUXP cho bác,check nhá

ID : erdragon
PP : [email protected]
YH : erdragon89
hội đang tạm ngừng hoạt động bạn ơi. các site cũ mình đang xem xét xem còn site nào chiến dc sẽ đưa thông báo sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week