[Hội RB] Tự động trả Ref back + RB 100% mãi mãi + 0.05/site scam

Chủ hội bận làm nhà gì mà lâu thế nhỉ, gần 2 tuần rồi còn gì, không ol nói được 1 câu với mem trong hội luôn

Hai tuần rồi mà chủ hội vân mất tích. Tuần này là tuần cuối lếu chủ hội vấn biệt tam như vầy thì chắc tìm chủ mới thôi.

Đăng ký từ 31.07 đến nay, 15,16 trang. Chưa được một lần trả Ref back, site scam cũng không. Nick yahoo của bạn này cũng off luôn. Đúng là xui xẻo.

có ai tìm hội mới chưa cho minh tham gia với chứ đợi bác này chắc tới chết thôi.

chu hi da ve
'T.E.E.N: xin loi tat ca vi nua thang qua minh qua ban, ko co thoi gian online, minh moi len SG lai, danh sach so luong r2 van con luu do. ngay mai minh se rb phan r2 cho cac ban day du"

Mình bên hội web08, chủ hội topic này có nhờ mình lên Reply giùm đang bận làm nhà quá mức nên ko online được. Có thể phải hết tuần này mới xong.
Các bạn cứ yên tâm click nhé.
Thanks anh Tùng nhiều lắm.

---------- Post added at 12:04 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

chủ thớt biệt tích 3 ngày, CAM trúng mùa rồi :))
xin lỗi bạn hiền, mình ăn Cam chứ ko bán Cam bạn àh, thật lòng xin lỗi....

---------- Post added at 12:06 AM ---------- Previous post was at 12:04 AM ----------

trac khong dau . hoi dang pt manh the nay ban j
xin lỗi em, đôi lúc cũng lực bất tòng tâm....

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

chu thot bo tron voi doi ngu ckik thue R1 roi : Binhsua57:
Bận thật ko phải trốn đâu :binhsua29:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week