[hoi ptc] can tuyen ref cho nguoi moi choi.pay 0.07 ngay khi ĐĂng ký (uy tín 100%)

greatestbux và buxreflink scam rồi bạn ơi.

Mình cũng bị như mấy bạn o trên.Hướng dẫn cho mình với.Minh cũng xài duy nhất một máy kô có fake IP.Hic

Thông tin từ đâu thế? Mình vẫn ckick đều! híc

buxreflink scam gần đây, mình làm ref của hội MD, đc thông báo scam từ stevenkhoa và nguyen_minh_danh. còn greatestbux thì mình giờ vẫn còn là gold của site đó, up lên hết 7$ và trong đó vẫn còn 5$ đang request ( đến giờ đã đc hơn 2 tuần )và 10$ trong acc balance nữa.

Mình sẽ check và Pay cho bạn - Hiện nay 1 số bạn bị mất tiền ở Paypal là do chắc bạn đã sử dụng Fake IP nên mới vậy- Bạn nên ra tiệm net đăng ky 1 cái mới đi nhé

Tài khoản paypal thì có ảnh hưởng gì đến việc xài IP nhỉ, mở và thực hiện giao dịch ở IP nào cũng được nốt! Mình vẫn nhận được tiền các thành viên khác mặc dù dù IP luôn bị đổi.

Bạn nào đăng ký và click hết trang nào thì post lên nhé để mình kiểm tra va Pay. Buxreflink va Greatestbux vẫn click bình thường Scam minh sẽ trả lại 80% Ref

---------- Post added at 08:52 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

trangpj bạn đọc topic nhé buxreflink và greatestbux 30 click Pay nhé trangpj

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

Paypal minh vẫn pay đều cho những bạn khác không có vấn đề gì xảy ra - những bạn nao có vấn đề nên kiểm tra lại PP của mình nhé. (1 địa chỉ IP mà register 2 PP sẽ bị những trường hợp như vậy)

Thông báo những bạn nào đã Ref thì click đều nhé để mình Pay - những bạn nào không click 3 ngày mình sẽ remove Ref để người khác Ref nhé.Thanks

Mình đã kích hoạt lại PP. Mình issue refund hoàn trả bạn 0,07 $ rồi bạn gửi lại hộ mình nhé! Cả mấy trang mình đã đk và ckick sau nữa. Dc thì mình mới có động lực kick típ! Ko thì chán lắm!

đủ 30 click trang Greatestbux và buxreflink

ID: trangbj
PP: [email protected]
Nếu ấy pay được LR cho mình thì mình cảm ơn nhiều lém: U2299334

mình sẽ kiểm tra và Pay - các ban nào nhận được tiền không bấm refunded nhé .

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

Đã Pay cho trangbj

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

xuanthuyc bạn bam refunded nhưng không thấy tiền về lại - bạn click thêm 2 ngày nữa đầy đủ mình sẽ Pay lại .Đừng bấm refunded nữa đó

Bạn gửi tiền cho mình, tk mình có nhận đc đâu.(Thấy ở đây cũng có 1 vài người vậy) Trong khi hôm qua bạn cutjhocdoj gửi mình 0,05$ thì ngay lập tức mình nhận đc. Hôm trước mình phải gửi lại cho bạn để bạn gửi lại cho mình. Cả mấy site luôn nhé!
Chán nên mấy hôm nay cũng lười kick mấy site của bạn. híc!

PP của chủ topic có vấn đề gì à? Không phải chỉ mình tớ bị refund.
Mà vẫn chưa nhận được $ sau khi kích đủ ads.
Chán chủ topic quá đi

PP những bạn khác mình pay vẫn bình thường tại nhưng bạn refunded lại mình kiểm tra không thấy tiền về lại PP. Đã send tiền rồi mà bạn bấm Refunfed tiền không về lại PP mình thì do phía bên bạn. Bạn nên kiểm tra lại.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back