• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Hội poker bodog88

caubai1011

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Mình lập hội này cho anh em tham gia chơi bên bodog poker vào đây thảo luận nhé. Hy vọng các bạn bình luận nhiệt tình, chia sẻ kinh nghiệm chơi để anh em cùng tiến bộ nha.

Hôm nay có 2 tour, 1 tour $7500 PTS freeroll (lúc 11h trưa) và tour $50 new player freeroll lúc 8h30 tối. Có bác nào tham gia không?

bác caubai1011 hình như là CTV của bodog hay sao ấy nhỉ.. toàn thấy quảng cáo cho site này..!!!
- cũng hay cược bóng đá trên site này.. nhưng toàn thua :binhsua17:
- giải 11h trưa chắc không tham gia được. :binhsua10: cho xin 1 sot giải 8h tối nhé bác..!!! hỏi trước là có cần download phần mềm về luôn không để mình còn biết :binhsua14:

Có chứ bác. Download poker về mới chơi đc chứ. Bên bodog đang chuẩn bị ra ứng dụng poker cho điện thoại android và IP đó. Mùa đông nằm trong chăn chơi poker trên di động thì tuyệt cú mèo.

Có chứ bác. Download poker về mới chơi đc chứ. Bên bodog đang chuẩn bị ra ứng dụng poker cho điện thoại android và IP đó. Mùa đông nằm trong chăn chơi poker trên di động thì tuyệt cú mèo.
mình nhớ lần trước có cái giải freroll được thông báo qua mail..sao đợt này không có @@ :binhsua20:

mình nhớ lần trước có cái giải freroll được thông báo qua mail..sao đợt này không có @@ :binhsua20:

À cái giải bạn nói là giải 150$ mà mình đứng ra tổ chức nên mới thông báo cho các thành viên đk theo link của mình thôi. Giải 50$ ai chơi cũng đc nên không thông báo qua email.

Mình lập hội này cho anh em tham gia chơi bên bodog poker vào đây thảo luận nhé. Hy vọng các bạn bình luận nhiệt tình, chia sẻ kinh nghiệm chơi để anh em cùng tiến bộ nha.

Hôm nay có 2 tour, 1 tour $7500 PTS freeroll (lúc 11h trưa) và tour $50 new player freeroll lúc 8h30 tối. Có bác nào tham gia không?
Báo danh luôn nè mình số 47.Mới thua 1 số vốn kha khá tại number game của Bodog.Anh em chém nhẹ tay :) nhé

vậy hả.. vậy thank cậu lần trước đã thông báo qua mail nhé..!!! nãy đang định PM YH hỗ trợ mà không thấy ONL..? sao thế nhỉ..!!!
mà đăng ký giừo được chưa..:D :binhsua11:

Vì do bạn đã reg dưới link của đại lý mở tour nên bạn sẽ có mail :).Giờ không có ai mở tour thì không có chứ sao

Thỉnh thoảng nếu được chủ thorwt mở 1 vài tour cho ae VN như tour $150 vừa rồi thì hay nhỉ

Vấn đề tổ chức giải mình luôn mong muốn là sẽ tổ chức đc ít nhất mỗi tháng 1 lần cho anh em chơi. Tuy nhiên nhiều người chơi xong giải đấu đó không tiếp tục chơi nữa nên cũng khó cho mình tổ chức.

Anh em bodogpoker sắp có giải 150$ nữa rồi nha. Mình xin được rồi, đang chờ sắp xếp thời gian để tổ chức. Có gì mình sẽ thông báo sau nha.

Cám ơn bạn đã quan tâm. Mình sẽ cố gắng thu xếp thời gian thi đấu sớm nhất cho các bạn. Có j mình sẽ thông báo trên 4rum nha.

Hôm nay có giải poker Huyền Thoại 150$ (buy-in 0,11$). Anh em có ai tham gia không?
Cuối tháng 2 này mình cũng tổ chức giải đấu tương tự, lấy tên là Galaxy. Anh em gặp mặt đầu xuân cho vui.

giải 150 mà cũng tốn phí dk nữa à @@

Phí có 0.11$ cũng chẳng đáng bao nhiêu, không khác mấy so với freeroll. Các giải lớn hơn hình như mới nhiều người quan tâm hơn thì phải. Nhưng với mức buy-in 1.1$-60$ bạn có dám đăng ký tham gia???

Giải đấu 10.000$ bảo đảm 9h sáng hôm qua (05/02/2013) với mức buy-in 60$ có 278 người chơi (trong đó khách Việt Nam là 109). Giải ba 1.712$ thuộc về một người chơi Việt Nam. Trong khi dó trên sàn pokerstars giải đấu có giá trị 1.000$ thường có 3K-10K người chơi (chưa tính là giải freeroll thường khoảng 16-23K người chơi). Như vậy có thể nói mức cạnh tranh tại bodog là quá dễ thở.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom