HỘI NHỮNG NGƯỜI YÊU THÍCH NHỮNG CON SỐ ĐẸP

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,878
MR
0.274
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Nay rảnh rỗi nên gọi là điểm danh xem 4r có những ai đam mê chơi số như mềnh ko :popo_pudency:

Thú chơi số kiểu này ngoài việc tốn xèng còn tốn cả time săn lùng cho trùng khớp, nhiều lúc săn lùng được nhưng chủ nhân sở hữu không muốn nhượng lại... chỉ những ai thực sự đam mới hiểu rõ được những cái éo le chấp nhận đánh đổi để thỏa mãn thú vui này. Có những con số ngoài việc dùng xèng cũng chưa thể sở hữu được nếu như không có mối quan hệ nhất định nào đó.

1 thú chơi không cũ cũng không mới, ai cùng sở thích thì điểm danh nhé.

Mình mở bát trước !

Cá nhân mình thích sưu tầm mọi thể loại con số đẹp, từ sdt, số bank, biển số xe ,,, cho đến cả số đo 3 vòng của các lần 419 ... Phạm trù số đẹp nó vô chừng lắm, nhưng ở 4r này mình chỉ gọi là show các con số có liên quan trong bộ sưu tập của mình :)

Trước hết, cảm ơn @Shin đã tạo điều kiện cho mình sở hữu ID 8888 để trùng khớp với số đuôi của 1 trong các SĐT của mình.
Code:
https://mmo4me.com/members/vansutuyduyen.8888
Và liên quan đến các trình chém gió thì mình cũng may mắn săn lùng được $1 seri 33456789 trùng khớp với 1 trong các số UIN icq mà mình đang sử dụng
Code:
https://icq.im/33456789

Vậy ai có bộ sưu tập số nào đẹp thì show để mọi người ngẩng chim (ngưỡng chiêm) nào.

Có lẽ mời @Manlytq tiếp nối câu chuyện nhỉ.

Ai up những con số đẹp có liên quan vào topic này và thể hiện được đang log 4r mình sẽ tặng MR tượng trưng cho vui nếu đánh giá được mức độ đẹp của con số đó :popo_smile:

đam mê này hại thận lắm c ạ :popo_pudency: nhìn thấy đẹp là ko chịu dc, nhiều khi còn bị mn hiểu lầm là " thừa tiền, khoe tiền các kiểu " nhưng mà ai quen biết mình thì đều kbh nghĩ vậy.đơn giản là cảm thấy thỏa mãn thích thu khi được sở hữu cái mình muốn thôi, cũng như các ông máu gái, nhìn thấy bé nào ngon khợp dc rồi cảm giác nó như nào thì tôi cũng vậy :popo_beauty:

đam mê này hại thận lắm c ạ :popo_pudency: nhìn thấy đẹp là ko chịu dc, nhiều khi còn bị mn hiểu lầm là " thừa tiền, khoe tiền các kiểu " nhưng mà ai quen biết mình thì đều kbh nghĩ vậy.đơn giản là cảm thấy thỏa mãn thích thu khi được sở hữu cái mình muốn thôi, cũng như các ông máu gái, nhìn thấy bé nào ngon khợp dc rồi cảm giác nó như nào thì tôi cũng vậy :popo_beauty:
View attachment 169122

Làm hẳn cái BH 9999.99 $ rồi mềnh cơ cấu luôn cho cái ID 9999 nào :popo_big_smile:

Làm hẳn cái BH 9999.99 $ rồi mềnh cơ cấu luôn cho cái ID 9999 nào :popo_big_smile:
BH cho đẹp thui c. chứ tớ thấy ko cần thiết lắm ^^

Mình có tờ tiền này được chủ thớt tặng nhân dip sinh nhật của .... @vansutuyduyen :)
Lên Đà Lạt được ăn chơi nhậu nhẹt free tất cả còn được tặng quà đặc biệt :popo_sweet_kiss:

còn vụ tặng lon có dấu mà anh không nhận là chủ nhà hơi phật ý tý nhá anh :popo_doubt:

Mình có tờ tiền này được chủ thớt tặng nhân dip sinh nhật của .... @vansutuyduyen :)
Lên Đà Lạt được ăn chơi nhậu nhẹt free tất cả còn được tặng quà đặc biệt :popo_sweet_kiss:
View attachment 169160
ước được tặng như mod :3

Đơn giản mà :cool: , chỉ cần đáp ứng được 2 tiêu chí trên :
1 là phải là mod :popo_smile:
2 là phải lên ĐL chơi đúng dịp sinh nhật mềnh :popo_big_smile:

=> Điều ước thành sự thật, Bụt said :popo_ah:

Tờ của mod bắt đầu là số 75 tức năm sinh 1975, đồng chí thì sẽ có số liên quan đến 90 :popo_boss:

Đơn giản mà :cool: , chỉ cần đáp ứng được 2 tiêu chí trên :
1 là phải là mod :popo_smile:
2 là phải lên ĐL chơi đúng dịp sinh nhật mềnh :popo_big_smile:

=> Điều ước thành sự thật, Bụt said :popo_ah:

Tờ của mod bắt đầu là số 75 tức năm sinh 1975, đồng chí thì sẽ có số liên quan đến 90 :popo_boss:

sinh nhật của VIP ngày nào ạ, em đăng ký làm mod rồi lên gặp vip nhận quà với ạ

sinh nhật của VIP ngày nào ạ, em đăng ký làm mod rồi lên gặp vip nhận quà với ạ
Từng có top chúc mừng sinh nhật mình đây : nhìn ngày nhé ;) https://mmo4me.com/threads/420931

Và mềnh cũng có 1 SĐT thể hiện đc 6 số cuối full ngày tháng năm sinh DD/MM/YY đây :popo_big_smile:

Không đủ điều kiện để chơi số đẹp.

Mà nếu có thì chắc cũng không để ý lắm đến nhu cầu chơi số đẹp.

Có điều đọc tiêu đề và còm men thì nhớ lại hồi năm nhất đi học quân sự được ba mua cho cái điện thoại (của hãng Phương Tùng Mobile, 1 hãng lớn thời đó) cũng bình thường thôi, nhưng được nạp sẵn 500,000 trong tài khoản, cũng cách đây 11 năm rồi, nên 500,000 thời đó cũng là con số không hề nhỏ.
Mấy đứa trong tiểu đội nói đt này bình thường, nhưng được cái đẹp số tiền trong tài khoản.

Chút trải lòng thôi, không phải spam gì đâu :D

View attachment 169122
bản thân mình thích dùng số 9 hơn nhiều số khác. nên hầu như cái gì có thể tạo số để ra 9 mình đều thích á

thấy khá thú vị khi ngồi 1 mình nhìn lại các con số

bản thân mình thích dùng số 9 hơn nhiều số khác. nên hầu như cái gì có thể tạo số để ra 9 mình đều thích á
Bao gồm cả số 69 nhẩy như avatar của @dalat :popo_bye:

Mình cũng vậy hehe. mới thu nạp dc cái cccd 9999 :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back