Hội những người gõ CAPTCHA bằng bàn phím Laptop!

Hiện đang xài cái này :)

thích chỉ vì nó có cái gờ dẹp dẹp để kê cổ tay cho cân xứng giữa bàn và bàn phím, nó chống luôn bụi bẩn nên người ra mồ hôi tay như mình xài khá là thích :D

Hiện đang xài cái này :)

thích chỉ vì nó có cái gờ dẹp dẹp để kê cổ tay cho cân xứng giữa bàn và bàn phím, nó chống luôn bụi bẩn nên người ra mồ hôi tay như mình xài khá là thích :D

Con này giá bao nhiêu thế bạn :D. Dùng ổn hok :)

Giá tầm 180k tùy nơi, mình dùng 2 tháng nay thấy ổn. Nếu thích bạn cứ ra tiệm gõ thử 1 loạt, thấy hợp cái nào xách về cái đó :))

Giá mà chế ra cái chip cảm ứng điện tử gắn vào mắt, nhìn phát vào ảnh tự động trả về tín hiệu là suy nghĩ về cho con chip, con chip sẽ xử lý chuyển về dạng nhị phân để máy đọc được rồi gửi về máy như keyborard vậy :">

Giá mà chế ra cái chip cảm ứng điện tử gắn vào mắt, nhìn phát vào ảnh tự động trả về tín hiệu là suy nghĩ về cho con chip, con chip sẽ xử lý chuyển về dạng nhị phân để máy đọc được rồi gửi về máy như keyborard vậy :">
một ý tưởng táo bạo , nhưng có lẽ 1 thế kỹ sao công nghệ đó sẽ ra đời hihi

Vừa đi coi Mission Impossible Ghost Protocol về hả bác :))

Hehe biết đâu làm được. Mà cái nhỏ nhỏ đó thì bọn Mỹ với Nhật mà kể cả Trung Quốc nó làm từ lâu rồi í chứ

Thay bàn phím laptop hình như hơn 200k thì phải :|
Có chỗ thay là em mừng rồi vì tiền thay đồ k phải của em nên đỡ lo.
Chắc có nhưng có thể tỉ lệ chính xác ko phải 100% mà cạp cạp thì ... Mà trong lúc gõ nghĩ đến em nào đó nó hiện lên cái gì nhỉ
Ngày trước gõ 6 ngón lap ko bao giờ lên quá 14wpm nên học 10 ngón dc 2 tuần cũng lên dc chừng đó rồi:). không biết bao giờ lên dc 20 cho nhanh nhỉ.
Mà nói chung gõ lap thích hơn mitsu nhiều lướt cứ nhẹ nhàng(đôi khi dừng lại nhìn code mà tay ấn quá 1 tí nó nhảy luôn:((

Mình thì mua cái bàn phím mini Huyndai nhỏ xíu à kê trên bàn phím lap gõ chứ gõ trên lap xót lắm mà nếu có bị hỏng thì không tìm được hàng chính hảng của nó để thay đc .thay cái 2-3 trăm k thì củng nhanh hỏng lắm

bàn phím lap gõ ngon mà

từ ngày có lap toàn làm trên lap

mà mình gõ có khi 16wpm ;) làm group không chạy đc :(

Ai biết cách tắt con chuột cảm ứng laptop ko....mới gõ laptop thử mà đụng nó chạy lung tung hết...

Ai biết cách tắt con chuột cảm ứng laptop ko....mới gõ laptop thử mà đụng nó chạy lung tung hết...

tùy loại láp - có loại có nút tắt - có loại không - nhưng mà mình cũng xài lap có thấy nó đụng đâu nhỉ :m190:

đảm bảo 100% gõ phím lap ko bằng pàn phím Genius ;;) :binhsua162: e đã kiểm chứng và đã mua thêm cái Genius :binhsua157:
mình cũng dùng bàn phím Genius, go cung dc, ko kêu như misumitsi, hoặc bàn phím compaq cũng êm, giá của Genius khoảng dưới 200 thôi, còn compaq đắt hơn:binhsua162:
bonus thêm cái ảnh [/img]ban phim.jpg[/img]

Last edited by a moderator:

nếu là dell dòng 14 15R thì không có nút tắt đâu

bạn vào trang dell support driver tìm synaptics cho chuột bàn phím hoặc vào google mà tìm, nữa là vào google gõ " hội những ng dùng dell 15R " gì gì trong đó có hết :|

Announcements

Forum statistics

Threads
420,266
172,303
Latest member
nguyenbaohung241

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back