Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Các cao nhân cho mình hỏi giờ lập acc Bitcointalk kiểu gì dc nhỉ? E đổi IP, mượn đt các kiểu rồi mà lập 10 cái nick nó khóa ip cả 10 :(

Các cao nhân cho mình hỏi giờ lập acc Bitcointalk kiểu gì dc nhỉ? E đổi IP, mượn đt các kiểu rồi mà lập 10 cái nick nó khóa ip cả 10 :(
lâu rồi không reg không biết,mà bác check xem số sts nó bắt nộp để unlock ip cũng ít à mình bị mấy acc...tính ra có tầm 0.1$ chứ nhiêu!

Hình như gửi phí cho nó thì thọ hơn thì phải

Bác thử đk máy khác, hoặc đk trên máy bàn, laptop, chứ em thấy hầu hết đk trên đt đều bị block, nó tính các IP mình đk có tiền án, tiền sự nên bắt nộp lệ phí, tùy cái gửi nhiều, cái gửi ít

có airdrop nào chỉ yêu cầu email/phone + kyc không mn

Bác nào có con "Consentium Coin" - CSM không ợ? Chả nhớ làm từ khi nào mà nhận được có 18 CSM từ 2 tháng trước, nay vào thấy nó quy ra tiền được 43$ (2.4$/CSM) hihi, đăng kí từ thời thơ ấu nên ngoan hiền có 1 account

Bác nào có con "Consentium Coin" - CSM không ợ? Chả nhớ làm từ khi nào mà nhận được có 18 CSM từ 2 tháng trước, nay vào thấy nó quy ra tiền được 43$ (2.4$/CSM) hihi, đăng kí từ thời thơ ấu nên ngoan hiền có 1 account

Ngon thế bác, thấy tên lạ quá chắc ko có làm

Các Pro cho em hỏi, em có chơi Huobi mấy đợt trước coi livestream được cũng khá acc, giờ muốn dồn coin về 1 acc chính thì ex sang coin nào đỡ tốn fee nhỉ. Đợt trước dồn vô ONT mà giờ nó hết cho wit từ ONT rồi

Last edited:
Các Pro cho em hỏi, mấy đợt trước coi livestream được cũng khá acc, giờ muốn dồn coin về 1 acc chính thì ex sang coin nào đỡ tốn fee nhỉ. Đợt trước dồn vô ONT mà giờ nó hết cho wit từ ONT rồi
gas ko mất phí nhé b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week