Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

có thiếu view đâu mà bác cứ lo
chưa khi nào lên >3k , nó tính view thực lúc cao nhất , các bác toàn chat xong out nó có tính đc đâu , em đang cắm 10 nick treo r :D , ko trên 3k ko có 1000ONT đâu mà chia

chưa khi nào lên >3k , nó tính view thực lúc cao nhất , các bác toàn chat xong out nó có tính đc đâu , em đang cắm 10 nick treo r :D , ko trên 3k ko có 1000ONT đâu mà chia
12h công ty mới cho vô youtube, mới vote 23 acc thì hết giờ :(

sao hay vậy ta. bác làm nhiều nick- dùng 3g k bác.
bác mua acc đâu vậy?
cám ơn bác.

E có hơn chục nick tự làm à bác. 2 line mạng nhà riêng biệt. E cứ tắt modem rồi bật lại. Trong thời gian chờ đợi modem kia lên thì thì e chuyển qua modem còn lại xài. E k dùng 3g, sock hay ssh:oops:
Hic đang live houbi thì cúp điện:oops:

E có hơn chục nick tự làm à bác. 2 line mạng nhà riêng biệt. E cứ tắt modem rồi bật lại. Trong thời gian chờ đợi modem kia lên thì thì e chuyển qua modem còn lại xài. E k dùng 3g, sock hay ssh:oops:
tội cho cái modem nhà bác.:(

cái modem vnpt xài lâu rồi giờ reset 3 đến 5p mới có mạng lại,nhiều lúc rớt luôn :eek:
cứ reset là phải ra đọc chap truyện
sa mạc lời:rolleyes:

vote nghỉ việc cày airdrop như em , tháng kiếm 1-2 usd khoẻ re :D

vẫn cần main job để đảm bảo cuộc sống bác ơi, airdrop chỉ là kiếm thêm chứ có ổn định đâu.:D

cái modem vnpt xài lâu rồi giờ reset 3 đến 5p mới có mạng lại,nhiều lúc rớt luôn :eek:
cứ reset là phải ra đọc chap truyện

sa mạc lời:rolleyes:

Bác gọi phản ánh modem lâu lâu bị mát là nó đổi mới cho hà. Nhớ tip a kỹ thuật lần sau gọi phát là ảnh xuống đổi liền
Modem của e 56 ~ 58s là lên:D

Bác gọi phản ánh modem lâu lâu bị mát là nó đổi mới cho hà. Nhớ tip a kỹ thuật lần sau gọi phát là ảnh xuống đổi liền
Modem của e 56 ~ 58s là lên:D
Ip mạng modem nó còn ít đầu hơn mạng 3g. chắc do bác làm ít hoặc làm cẩn thận.

vẫn cần main job để đảm bảo cuộc sống bác ơi, airdrop chỉ là kiếm thêm chứ có ổn định đâu.:D
mmo luôn luôn thay đổi mà bạn chỉ cao thủ mới lấy nó làm công việc chính. chứ ngu ngơ nhi mình thì có mà ko có cả nước lọc mà uống lo :)

Nay có kèo thì oke ko anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom