• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

đừng có nhắc đến thằng BTW nữa,lúc đó mình mới tập reg airdrop,thằng BTW đang hot,minh reg cả 20 acc,tới lúc giá nó lên hí hửng log vô check,éo acc nào có coin :D
Nhớ reg 2 acc. Mà chỉ lưu ví có môt thằng. Tức ỏi máu. may bán dc lúc đỉnh. Hic

đừng có nhắc đến thằng BTW nữa,lúc đó mình mới tập reg airdrop,thằng BTW đang hot,minh reg cả 20 acc,tới lúc giá nó lên hí hửng log vô check,éo acc nào có coin :D
haha BTW phải đi kèm vs tele mới airdrop chớ bác

mấy ông muốn kết bạn thì vô vnlike.net, lấy token xong để auto nó làm cho, khỏi lo bị spam

em RFR đã lên CMC: https://coinmarketcap.com/vi/currencies/refereum/
đợt 1 được 5k, giàu rồi anh em ơi :D
mới lên cmc,đã lên sàn đâu :D
đc có 3k,tại đợt đầu site nó bị lỗi ,reg xong vào làm quést acc nào cung 600point,tức là 1k/acc phụ,nhưng bữa vô check thì đc 2 3 acc có point,còn mấy acc kia toàn 0point hết,sau đó cũng làm lại cho mỗi acc lên 1k point lại...nếu đợt 2pay hết...nếu em nó lên sàn...nếu em nó lên 1$...nếu ngủ và mơ...:rolleyes:

mới lên cmc,đã lên sàn đâu :D
đc có 3k,tại đợt đầu site nó bị lỗi ,reg xong vào làm quést acc nào cung 600point,tức là 1k/acc phụ,nhưng bữa vô check thì đc 2 3 acc có point,còn mấy acc kia toàn 0point hết,sau đó cũng làm lại cho mỗi acc lên 1k point lại...nếu đợt 2pay hết...nếu em nó lên sàn...nếu em nó lên 1$...nếu ngủ và mơ...:rolleyes:
lên CMC là ngon rồi bác, giờ chỉ đợi phát xong đợt 2 là lên sàn thôi, 1$ ko xa đâu bác :D

lên CMC là ngon rồi bác, giờ chỉ đợi phát xong đợt 2 là lên sàn thôi, 1$ ko xa đâu bác :D
mơ đi bác, đợt 1 rất ít ng làm, đợt 2 này nhiều hơn gấp 20 làm so vs đợt 1, mà đợt này nó phát xong giá lại giảm sâu. con này ngon lắm lên dc 0.05 là hết cỡ

mơ đi bác, đợt 1 rất ít ng làm, đợt 2 này nhiều hơn gấp 20 làm so vs đợt 1, mà đợt này nó phát xong giá lại giảm sâu. con này ngon lắm lên dc 0.05 là hết cỡ
cũng khó nói lắm,nghe mấy ông anh khác cha khác ông nội bảo "từ giờ đến tháng 6 bên tụi us là giai đoạn Tax return,mà hiện giờ thị trường crypto đang là thiên đường cho bọn trốn thuế,do đó crypto market sẽ cực kì sôi nổi giai đoạn này..."
chả biết thằng nào sẽ lên sàn,thằng nào lên giá...thằng nào mình reg mà nó trả về ví thì mình tranh thủ hôt để đó,biết đâu 1 sáng nào đó lên check tự nhiên thấy ví mew mình nó hiện lên vài k $!
P/S:ae thấy coin sàn thì reg hết đi nha!

Cái ví mew có cần add địa chỉ token để nhận ko mọi người, trước mình đăng kí nhiều airdrop lẵ, mà load chả được gì hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom