Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Bác nào chỉ mình cái bounty nào ngon cái, có thằng bitto tham gia chữ ký từ đầu năm đến giờ vẫn chả được cái gì :(

Mấy Bác xem kèo live houbi ở đâu vẫy ạ.cho e xin link vs

Cho mình hỏi ngu xíu nhe. Nếu chơi 2 acc huobi thì mình chờ nó live stream rồi login acc Huobi rồi click vô link youtube nó rồi login acc youtube mình comment thế nào ạ.
Và acc huobi thứ 2 cũng login bằng acc youtube khác hay sao. À cho mình hỏi thêm là mình xem livestream trên điện thoại được ko hay bắt buộc trên PC laptop

ủa vụ FRES nó bắt chụp hình tranh ảnh gì hả ?

ủa vụ FRES nó bắt chụp hình tranh ảnh gì hả ?
Đợt này phức tạp hơn , chụp 1 ảnh art nào đó với logo của FRESCO, và 1 ảnh thông tin của art. Tweet trên twitter và instagram với 2 ảnh đó, thêm tag #FRESCOArtTestV3 và tag địa điểm #
...không phải của tôi...voz

Cho mình hỏi ngu xíu nhe. Nếu chơi 2 acc huobi thì mình chờ nó live stream rồi login acc Huobi rồi click vô link youtube nó rồi login acc youtube mình comment thế nào ạ.
Và acc huobi thứ 2 cũng login bằng acc youtube khác hay sao. À cho mình hỏi thêm là mình xem livestream trên điện thoại được ko hay bắt buộc trên PC laptop
Ko cần bác nhé. Bác chỉ cần login 2 tài khoản gmail và cmt 2 acc huobi là OK. Đt hay pc đều OK

hic đợt này nó phát đủ cả, em làm 6acc về hết 6, đợt trc làm 5 về có 3 acc.

Bác comment 1 lần ak, mình làm có 6 acc l\nên comment khá nhiều lần ở những thời điểm khác nhau, vì sợ comment 1 lần nó ko về nên ko dám làm nhiều acc
6 acc đợt này vẫn trùng với mấy acc đợt trước à bác hay là bác lập 6 acc mới vậy ^^

Ko cần bác nhé. Bác chỉ cần login 2 tài khoản gmail và cmt 2 acc huobi là OK. Đt hay pc đều OK
Tức là vô link của nó rồi login gmail cmt thôi hả. Mà cmt cú phap thế nào bác. Tại mình ko biết

Tức là vô link của nó rồi login gmail cmt thôi hả. Mà cmt cú phap thế nào bác. Tại mình ko biết
chưa ngó xem ntn nhưng đoán là đăng ký houbi rồi vào web đó nó có mã code của nick mình
đến đợt xem thì đăng nhập ytb, lúc nào nó kêu dán code thì dán mã đó vào, :p:D

chưa ngó xem ntn nhưng đoán là đăng ký houbi rồi vào web đó nó có mã code của nick mình
đến đợt xem thì đăng nhập ytb, lúc nào nó kêu dán code thì dán mã đó vào, :p:D
chuẩn đó bác, 1 dạng nhắn tin trúng thưởng, hên xui lắm :(

dán dòng code này vào " UID28198316 @ VOTE ON HADAX "
sau đó xem hết video rồi nó bảo gì làm tiếp ngen.

dán dòng code này vào " UID28198316 @ VOTE ON HADAX "
sau đó xem hết video rồi nó bảo gì làm tiếp ngen.

ko cần xem hết video đâu bác, vào like 1 cái, comment 1 cái là xong :D Rồi đợi đến giờ quay số thôi :cool::cool:

Đợt trước tỉ lệ trúng cao nhỉ, em check 12 acc thì thấy về đc 10 acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week