Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

đợt này 6719 acc được về .... tỉ lệ khá cao :)
sau đợt trước thưởng cao , bọn nó kéo vào xem như quân Nguyên . Mấy lần trc toàn 1k5 được ít v,lầnnayf tính ra 2k5 xem mà 6k7 được không biết lần sau nó có chơi chiêu j để bắt buộc phải xem ko nữa ... chứ ko thế này cắm 100 acc thì mua audi mấy hồi :D

sau đợt trước thưởng cao , bọn nó kéo vào xem như quân Nguyên . Mấy lần trc toàn 1k5 được ít v,lầnnayf tính ra 2k5 xem mà 6k7 được không biết lần sau nó có chơi chiêu j để bắt buộc phải xem ko nữa ... chứ ko thế này cắm 100 acc thì mua audi mấy hồi :D
2k5 lượt xem mà đc 6k7 phần thưởng :D đợt tới mình thử chiến 20 acc xem tỉ lệ thế nào ... nếu cao chiến 50 acc - cơ hội ngon , không nên bỏ qua :D

2k5 lượt xem mà đc 6k7 phần thưởng :D đợt tới mình thử chiến 20 acc xem tỉ lệ thế nào ... nếu cao chiến 50 acc - cơ hội ngon , không nên bỏ qua :D
cai dm nó mình xem từ dau den cuoi chả dc acc deo nào . vl bọn này thât

cai dm nó mình xem từ dau den cuoi chả dc acc deo nào . vl bọn này thât
acc bác có chat lộn huid không , chat lộn là nó ban ngay , nó kêu tên giống nhau nó cũng ban , nhọ thôi , em 1 acc éo về còn ko ấm ức bằng bác :(

acc bác có chat lộn huid không , chat lộn là nó ban ngay , nó kêu tên giống nhau nó cũng ban , nhọ thôi , em 1 acc éo về còn ko ấm ức bằng bác :(
em cũng 1 acc đây bác ơi . có cheat đâu . đm cheat thì nó cho mà ko cheat ngồi xem lại chả dc cmg

lêu lêu :rolleyes:
mấy đợt trước cũng có làm,có bao giờ log vô coi mình có đc pay hay không đâu!
cheat đại dăm 3 acc,rồi đi làm cái khác,hơi đâu ngồi coi!

1 acc thì hên xui , nó kêu bắt bằng bot tên giống nhau là ko được chắc giống ai rồi hoặc nó chia ngẫu nhiên , cố 10/5 làm chục acc xem

lêu lêu :rolleyes:
mấy đợt trước cũng có làm,có bao giờ log vô coi mình có đc pay hay không đâu!
cheat đại dăm 3 acc,rồi đi làm cái khác,hơi đâu ngồi coi!
lêu lêu bác về có 30acc , tiền nhiều nặng túi chứ được éo j đâu :( lêu lêu :mad:

Attachments

18.3 KB · Views: 67
tính ra gần 20$ ở cả 2 bên Hadax + Houbi .... thơm , bổ rẻ :D
ủa bác, hadax là cái nào vậy? em biết mỗi houbi

hic đợt này nó phát đủ cả, em làm 6acc về hết 6, đợt trc làm 5 về có 3 acc.

bữa đó chở ông anh ra bến xe làm còn 15 acc chưa làm,để gọi điện bắt ổng trả $$$ cho mình mới đc
btw ... fresco v3 tét
https://docs.google.com/forms/d/e/1...07OkCgpvq7ht3irg-GanZwdAwXcPKIO3-NNYG_--S97pw
nguồn của 1 mem voz,không phải của tôi...

Bác comment 1 lần ak, mình làm có 6 acc l\nên comment khá nhiều lần ở những thời điểm khác nhau, vì sợ comment 1 lần nó ko về nên ko dám làm nhiều acc

vô huobi xong, có 1 mục để chuyển qua hadax (xem hình)
ok bác, mà cái hadax có live stream giông huobi ko, hay là cái gì khác?

bác nào hôm bữa post link FRES ấy nhỉ, post lại em với, hôm bữa bận công việc quên làm luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom