Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

bác nào HD e làm MOZO với đc k ?
Bác vào đọc hướng dẫn của Admin chưa bác, hiện tại chỉ còn làm đươc CT 1 là like và share bài thôi bác, còn CT 2 và CT 3 đã full rồi, tuy nhiên CT 2 bạn có thể vào hàng đợi nếu có ai không đạt yêu cầu bạn có thể tham gia

Không biết sắp tới mmo sẽ kiếm cái gì để sống đây nưa? Cái gì cũng có thời, PTC, offer, Youtube, airdop, không biiest tới đây có gì mà sống
Chắc là thời của Coin nhé bác, forum mình giờ cũng đang có dự án MOZO về coin đấy bác

Ai làm con này nhiều vào vote cho nó kìa :(:(:(

https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSdMvCU7tx38DNjFFXfiJ-Y_mRIVo6Kj5sJa3BR-t06wEz9Q7Q/viewform

Hehe, dự án đầu tiên của Admin mà bác, sẽ ngon lắm đây :p, em thấy ban quản trị rất tâm huyết chứ
từ đầu mình cũng thấy ban quản trị rất tâm huyết rùi, chắc trắn sẽ thành công

Em thấy hai thằng như nhau, textnow thậm chí country là vn thì trên điện thoại còn cài hem được. Nghe nói là trên textnow thì tỉ lệ cấp số new (chưa ai xài và reg bao giờ cao hơn). Nhưng ngặt cái là nó có captcha. :D :D :D chắc rảnh rảnh em phải lên www.9kw.eu mà gõ để tích điểm dần để có cái mà giải mã.

Cái cap của textnow bác định dùng dịch vụ giải như thế nào vậy ?
Giờ e chưa biết gì Auto It thì nên học gì và khoảng bao lâu làm đc tool hả bác :rolleyes:

từ đầu mình cũng thấy ban quản trị rất tâm huyết rùi, chắc trắn sẽ thành công
:D:D:D, Mong các bác ấy mang về nhiều dự án hơn nữa bác nhỉ, vậy thì mình đỡ phải dựa vào BCT nhiều quá, trang đó tiếng Anh không nhức cả đầu :confused:

:D:D:D, Mong các bác ấy mang về nhiều dự án hơn nữa bác nhỉ, vậy thì mình đỡ phải dựa vào BCT nhiều quá, trang đó tiếng Anh không nhức cả đầu :confused:

Tiếng việt mình ngon, dễ làm chứ bên BCT mình làm có vài cái không hiểu nên đang tính bỏ đây. Không ngờ 4rum mình có luôn đúng là cơ hội

Tiếng việt mình ngon, dễ làm chứ bên BCT mình làm có vài cái không hiểu nên đang tính bỏ đây. Không ngờ 4rum mình có luôn đúng là cơ hội
Hehe, còn gì tuyệt hơn làm trên sân nhà bác, hóng MMO4ME mình có luôn Box tập hợp chọn lọc Airdrop nữa thì bá bác nhỉ :D, chỉ ngại cheat làm mất uy tín admin thôi :oops:

Cái cap của textnow bác định dùng dịch vụ giải như thế nào vậy ?
Giờ e chưa biết gì Auto It thì nên học gì và khoảng bao lâu làm đc tool hả bác :rolleyes:

Capt của nó thì mình dùng 9kw (do mình đang có nhiều điểm ở đây) bác à, bác down tài liệu nó về ngâm cứu rồi tập viết từ từ là dc.

Hehe, còn gì tuyệt hơn làm trên sân nhà bác, hóng MMO4ME mình có luôn Box tập hợp chọn lọc Airdrop nữa thì bá bác nhỉ :D, chỉ ngại cheat làm mất uy tín admin thôi :oops:
Kể ra Việt nam mình cheat cũng mạnh thật. có lẽ vấn đề đó admin cũng lo ngại

Dạ bác, mong admin có cách giải quyết, chứ không thì cũng khó lắm bác :(
mình thì ít tham gia nó lắm.. chỉ hóng cái bấu ty kia thành công và ban quảng trị mang nhiều dự án nữa về cho ae thôi

mình thì ít tham gia nó lắm.. chỉ hóng cái bấu ty kia thành công và ban quảng trị mang nhiều dự án nữa về cho ae thôi
Dạ bác, đó là đường xa thôi không bàn nữa, Admin có lập ra thì ae mình đc nhờ thôi bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week