Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

để code đc 1 cái tool chạy đc thì chỉ cần AutoIT thôi hả bác. E đang học C# nhưng còn gà mờ quá.
Bác ấy nói đúng đó bác, AutoIT thì đơn giản nhưng chạy rất ngốn ram, còn tool thì tùy cái tool đó chạy ra sao mà bác, nhưng autoIT em thấy có vẻ đáp ứng được nhiều rồi bác

Đợt nửa cuối năm 2017 thì Airdrop và Bounty khá ngon. Giờ thì Airdrop cả trăm mới được một. Còn Bounty thì khá nhiều người biết rồi nên các chiến dịch mạng xã hội rất là đông người đăng ký tham gia. Thành ra nếu có phân phối token thì mỗi người cũng không được bao nhiêu.

Đợt nửa cuối năm 2017 thì Airdrop và Bounty khá ngon. Giờ thì Airdrop cả trăm mới được một. Còn Bounty thì khá nhiều người biết rồi nên các chiến dịch mạng xã hội rất là đông người đăng ký tham gia. Thành ra nếu có phân phối token thì mỗi người cũng không được bao nhiêu.
đúng rồi bác, giờ không còn gì ngon hết, không biết sắp tới xu hướng là gì đây, em nghĩ chắc là ai giỏi về blockchain tham gia vào team dev thì ngon quá :confused:

Đúng rồi bác , tránh lỗ và lời ít là ngon lắm rồi ! :rolleyes:
Quan trọng nhất vẫn là hạn chế được lỗ bằng cách cắt lỗ và điều tiết được sự ham muốn của mình, lý thuyết nói như bác là đúng rồi nhưng đc mấy ai làm được :oops:

Quan trọng nhất vẫn là hạn chế được lỗ bằng cách cắt lỗ và điều tiết được sự ham muốn của mình, lý thuyết nói như bác là đúng rồi nhưng đc mấy ai làm được :oops:
:cool: Làm được thì anh em mình đâu còn gặp nhau trong đây , lúc đó là pro trader rồi thì nhặt rác ở airdrop làm gì ! :p

:cool: Làm được thì anh em mình đâu còn gặp nhau trong đây , lúc đó là pro trader rồi thì nhặt rác ở airdrop làm gì ! :p
Nhiều khi trade pro rồi rãnh thời gian thì sao bác :p. Cứ tưởng tượng thấy cảnh sau này pro trade 1 ngày vào 1 2 lệnh xong rồi đi chơi thấy sướng biết chừng nào :oops:

Nhiều khi trade pro rồi rãnh thời gian thì sao bác :p. Cứ tưởng tượng thấy cảnh sau này pro trade 1 ngày vào 1 2 lệnh xong rồi đi chơi thấy sướng biết chừng nào :oops:
như nà là sướng nhất... cố lên pro đi cậu rùi cho mình theo với:)

các thầy chỉ chém gió là giỏi thôi, chứ trade kiếm dc, thì đã ko đi dạy, :D:D:D
không đâu các thày phân tích hay lắm :D:D:D theo mình thấy su hướng sắp tới chắc trắn là đi lên, nhưng nếu lực mua yếu thì sẽ đi ngang... sau đó có thể bị cá mập cắn cáp thì thì trường sẽ đi xuống và bạn nên bán cắt lỗ:D:D:D:D:rolleyes::rolleyes:

mình thấy trên face nhiều pro dạy trade lắm mà chưa theo đc ai:( thấy các thày nhiều khi cũng chửi nhau um lên:D:D:D
họ bất đồng ý kiến đó anh, hầu như chỉ toàn chửi lộn với nhau chứ thị trường này chỉ có nhận định cá nhân thôi bác, em cũng thấy chửi lộn nhiều nên em toàn tự phân tích thôi à

không đâu các thày phân tích hay lắm :D:D:D theo mình thấy su hướng sắp tới chắc trắn là đi lên, nhưng nếu lực mua yếu thì sẽ đi ngang... sau đó có thể bị cá mập cắn cáp thì thì trường sẽ đi xuống và bạn nên bán cắt lỗ:D:D:D:D:rolleyes::rolleyes:
Phán vậy thì chỉ có chuẩn thôi bác, phán vậy là hết đường chạy luôn :D

chuẩn rồi, thì trường sẽ chắc chắn đi theo 3 xu hướng, lên, xuống và ngang. :p

họ bất đồng ý kiến đó anh, hầu như chỉ toàn chửi lộn với nhau chứ thị trường này chỉ có nhận định cá nhân thôi bác, em cũng thấy chửi lộn nhiều nên em toàn tự phân tích thôi à

Mình cũng đang tìm hiểu đọc nến mà cũng đã thấy khó rùi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back