Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

---không nói tới mấy bác có tool,hoặc chưa rành...cái nào cũng làm,nói mấy bác làm ít nhưng chất,làm con nào mình thấy tiềm năng thì làm
---con nào giá cao rồi thì nó cũng chả buồn làm air,có làm cũng cho chút xíu,con nào giá thấp,hoặc chưa lên cmc,mới có giá sale ico...mới cho nhiều
mình làm airdrop thì thật ra cũng giống như mấy ông đầu tư vào ico,đúng không?mình làm,nhận xong hold chờ nó bay...như con stq này,lúc lên cmc giá cũng ngon rồi nên thấy nó lên cmc là quất thôi...giờ chả để ý giá nó nhiêu,chỉ lo nó có pay không
1-mình làm tầm 400 acc,pay chắc 50%
2-trong group voz 1 bác rành code,tự làm auto-làm 1k8 acc :rolleyes:
3-bữa trong topic này có bác cũng có auto,bảo làm thử dăm 3 ....k ...acc :eek:...mà chắc đang bận đếm tiền chưa thấy vào xác nhận!

lầm,quá lầm...nữa tháng nay toàn con ngon...mà lười quá không làm bao nhiêu
:confused: GATO thật, giờ thì đi học code thì biết bao giờ mới thuần thục để mà code đc :(
Thường thì mấy con có ICO họ sẽ có Airdrop và Bounty, để giới thiệu dụ người vào ICO mà bác, này giống như gọi là mình bỏ công sức, còn tụi ICO thì bỏ tiền vốn để ủng hộ team dev đó mà bác

bác học năm cuối chưa? thực tập nhiều sao lên đây chém gió được
Năm sau là năm cuối nè bác, thực tập nhiều mà đói thì cũng phải mò lên chứ bác :(, thanh niện vượt khó, hóng được donate :(

Một bên thiên về ứng dụng mì ăn liền dạng công nghiệp và một bên thiên về kỹ thuật cho dân thích xào nấu bác ợ. :D , phần lớn bên này là dân viết code ngồi gõ captcha cho nhau (qua point) chứ ko phải dân gõ kiếm tiền. :D
À vậy em không biết, sorry bác, chắc mốt học đc khóa IT nào rồi em chuyển qua kia với bác luôn :D

---không nói tới mấy bác có tool,hoặc chưa rành...cái nào cũng làm,nói mấy bác làm ít nhưng chất,làm con nào mình thấy tiềm năng thì làm
---con nào giá cao rồi thì nó cũng chả buồn làm air,có làm cũng cho chút xíu,con nào giá thấp,hoặc chưa lên cmc,mới có giá sale ico...mới cho nhiều
mình làm airdrop thì thật ra cũng giống như mấy ông đầu tư vào ico,đúng không?mình làm,nhận xong hold chờ nó bay...như con stq này,lúc lên cmc giá cũng ngon rồi nên thấy nó lên cmc là quất thôi...giờ chả để ý giá nó nhiêu,chỉ lo nó có pay không
1-mình làm tầm 400 acc,pay chắc 50%
2-trong group voz 1 bác rành code,tự làm auto-làm 1k8 acc :rolleyes:
3-bữa trong topic này có bác cũng có auto,bảo làm thử dăm 3 ....k ...acc :eek:...mà chắc đang bận đếm tiền chưa thấy vào xác nhận!

Auto gì mà kinh thế, mấy ông auto giỏi chắc ăn hết phần người khác

@MrUltimate

Quay tay thần chưởng, avatar bá thật
:D :D ;D
bác như vậy là giỏi rồi, nhiều thanh niên ngửa tay xin tiền cha mẹ lắm. cố lên
Hehe thank bác, em chỉ là già trước tuổi nên vậy thôi bác, với cũng chứng kiến nhiều biến cố trong công việc làm ăn của gia đình nên cũng trưởng thành sớm :D

:confused: GATO thật, giờ thì đi học code thì biết bao giờ mới thuần thục để mà code đc :(
Thường thì mấy con có ICO họ sẽ có Airdrop và Bounty, để giới thiệu dụ người vào ICO mà bác, này giống như gọi là mình bỏ công sức, còn tụi ICO thì bỏ tiền vốn để ủng hộ team dev đó mà bác
nói giống ở đây là nói mình thấy con nào tiềm năng thì mình làm,đầu tư vào ico cũng tìm hiểu xem con nào bay đc mới đầu tư chứ
Auto gì mà kinh thế, mấy ông auto giỏi chắc ăn hết phần người khác
con stq chỉ điền ví,không có captcha...auto vượt captcha mới khó...click click confirm dễ mà
người ta rành auto rồi,nhiều khi người ta có nghề khác ngon hơn làm airdrop...

code thì học loại nào nhỉ
Em có tìm hiểu thì thấy bảo AutoIT dễ nhất cho người mới bắt đầu nhưng yếu, còn C# thì khó nhưng mạnh.
Bác này hồi đó hay share HYIP nè :p

:D :D ;D

Hehe thank bác, em chỉ là già trước tuổi nên vậy thôi bác, với cũng chứng kiến nhiều biến cố trong công việc làm ăn của gia đình nên cũng trưởng thành sớm :D

Đó là một tấm gương nghị lực cho bác cố gắng, mình cũng đi lên từ khó khăn, nên trân trọng quá khứ lắm.

nói giống ở đây là nói mình thấy con nào tiềm năng thì mình làm,đầu tư vào ico cũng tìm hiểu xem con nào bay đc mới đầu tư chứ
À ok bác, em hiểu sai ý bác, mà em không có khả năng đánh giá lắm nên con nào 5 sao trên Airdropalert em quất hết :oops::oops::oops:, khỏi suy nghĩ tốn thời gian với chất xám

Đó là một tấm gương nghị lực cho bác cố gắng, mình cũng đi lên từ khó khăn, nên trân trọng quá khứ lắm.
Đúng rồi bác, mình còn cố gắng đc thì mình cố gắng, nhìn xuống mình thì còn bao nhiêu người khổ hơn mình nữa mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week