Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

yendu

Hero
Verified
Solutions
3
Reactions
1,620
MR
0.078
Bro đó hay ghê , quá bén với thị trường , em cắm đầu vào đâu ko biết khi nào mới ra nổi ! :(
Bác ấy tâm lý tốt, bữa giờ em thấy toàn nhiều bác như mình, chứ nhảy ra được nhứ bác đó thì chỉ mới thấy đc bác đó thôi @@

MrUltimate

Hero
Reactions
480
MR
0.239
bác ây làm bounty cho em hỏi thường thưuờng khi kết thúc chiến dịch bounty khoảng bao nhiêu ngày là nó phát token ạ
đúng lịch trình là airdrop hay bounty muốn nhận token thì phải đợi bọn mua token lúc ico nhận trước ...
mấy thằng làm ăn đàng hoàng nó sẽ coi tình hình,nó canh lúc nào trả thì tốt,lúc nào trả ít ảnh hưởng đến giá trị token
ai làm bounty thì biết,nhiều cái mình làm,từ lúc làm đến lúc nhận tổng thòi gian là 6 tháng cũng bình thường!
oh,gõ nãy giờ mới để ý,toru hả bác? hôm nay ăn nhầm cái quần què gì mà nc lịch sự vậy???

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
đúng lịch trình là airdrop hay bounty muốn nhận token thì phải đợi bọn mua token lúc ico nhận trước ...
mấy thằng làm ăn đàng hoàng nó sẽ coi tình hình,nó canh lúc nào trả thì tốt,lúc nào trả ít ảnh hưởng đến giá trị token
ai làm bounty thì biết,nhiều cái mình làm,từ lúc làm đến lúc nhận tổng thòi gian là 6 tháng cũng bình thường!
oh,gõ nãy giờ mới để ý,toru hả bác? hôm nay ăn nhầm cái quần què gì mà nc lịch sự vậy???
Thì chắc nay cần hỏi nên mới lịch sự thế ấy chớ.

Lâu lâu lười một bữa thôi bác, ngày nào em cũng làm đều 2-3 cái, trên airdrop alert ấy. Nhiều khi biết nó nhảm vẫn làm ấy =)) không biết đang hy vọng cái gì đây nữa. Haiz

này được ăn cả, ngã về không, không tốn tiền, tốn sức thôi.

Mai em nghiên cứu viết cái tool reg textnow tự động, chán cái là textnow nó bắt xài win 10 trở lên mới cho cài trên pc, em xài win 7 nó éo cho. Cài lại win thì max nản. Reg nó có vụ captcha nữa mới ghê.

Mai em nghiên cứu viết cái tool reg textnow tự động, chán cái là textnow nó bắt xài win 10 trở lên mới cho cài trên pc, em xài win 7 nó éo cho. Cài lại win thì max nản. Reg nó có vụ captcha nữa mới ghê.

Textnow ngon hơn text plus hả cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back