Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

NOBS cheat 15 acc về 15 acc đây, các bác cheat làm ơn fake chuẩn giùp. ảnh hưởng tới vn quá. acc con củng về đủ, giờ xác nhận mail nửa chờ về đủ.

airdrop: join tele, like fb, retweet tw 1 lần rồi chờ coin về (chỉ làm 1 lần), đánh nhanh thắng gọn.
bounty: kéo dài tầm vài tuần -> vài tháng, đánh chắc thắng chắc. Join telegram, và mỗi ngày bác retweet tw sau đó report link retweet cho nó (thường làm trên bitcointalk)
bác kiếm đc mấy tr DXC oy :p:p:p

CT1 có update vài link mới đó, làm chưa vô check lại.

Này thì tốn kém quá, chạy luôn đi bác
hqua em mới vô không thấy, để hôm nay em vào check lại

còn này đăng ký, làm nhiệm vụ xã hội, hàng ngay reweet 2 cái, có nhiu thôi bạn
ok bác, để em search rồi làm thử nha bác :D

Mình lại thấy những con ko ref mới ăn ngon :))
Mình làm rất ít, coin nào thật sự ổn mình mới làm, vậy nên đa số những coin mình làm khi về ví thì sớm muộn đều lên sàn và bán đc, ít nhất ko phải là rác :))
hóng bác chia sẽ cho ít ẼXP check dự án . Em làm toàn ngậm rác vào mồm

hết chrome giờ đến firebox không cho win xp up bản mới,xài bản cũ toàn là bị hack nãn ghê,quen xài vista+xp:(

NOBS cheat 15 acc về 15 acc đây, các bác cheat làm ơn fake chuẩn giùp. ảnh hưởng tới vn quá. acc con củng về đủ, giờ xác nhận mail nửa chờ về đủ.
mình làm 31 về hết 31 chiều nay, mấy bác đã cheat thì đừng tham 1k ref, ref tứ tung với fake ip ra thì sao no nhận ra dc

làm thiệt thì nhắn tin e nghe bác, nào ko hiểu hỏi e, cái quan trọng twiter có nhiều follower nghe
tầm 4k đc làm không bác, em lên đc tới đây thôi không lên nổi nữa @@

làm thiệt thì nhắn tin e nghe bác, nào ko hiểu hỏi e, cái quan trọng twiter có nhiều follower nghe
MẤY BÁC MẦN SAO CHO ĐU THEO VỚI

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week