Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Con Daox làm nhiệm vụ mỗi ngày, mình mới chơi nên ko phân biệt được gọi nó là gì.
Bây giờ còn làm được không bác, còn được thì bác gửi em link với nha bác, DaoX này hình như lên sàn rồi phải không bác

Nếu bán đúng thời điểm thì 1 acc Rebl cũng được hơn 1k$, còn 10k$ thì chưa thấy. Mà làm 10 acc Rebl cũng hơn 10k r :p
ặc ặc :(, vậy là em chưa có duyên rồi, toàn làm mấy con tào lao không, toàn mấy chục $ là cao à :((

Có pro chia sẻ đánh giá airdrop ở trên đấy, bạn lưu vào mà áp dụng xem có khả quan hơn k
Dạ bác, chắc phải áp dụng thôi bác, chứ cày hết bao nhiêu tiền điện rồi mà không được nhiêu hết bác :((

Nhiều người cheat vẫn nhận bình thường mà bạn, chắc hên xui
ko phải hên xui đâu. cheat cẩn thận thì mới về nổi chứ cheat ẩu thì sao về đc. Chính vì nhiều người cheat ẩu nên nó mới ghét VN đấy.

ko phải hên xui đâu. cheat cẩn thận thì mới về nổi chứ cheat ẩu thì sao về đc. Chính vì nhiều người cheat ẩu nên nó mới ghét VN đấy.
Cheat đàng hoàng thì tốn time với phí, còn cheat ẩu thì giảm thiểu tối đa chi phí :D, xem ra họ quản lý chí phí tốt chứ :v

Mình còn khá phân vâng, bác giải thích hộ luôn dùm mình giữa bounty va aidrop với.

airdrop: join tele, like fb, retweet tw 1 lần rồi chờ coin về (chỉ làm 1 lần), đánh nhanh thắng gọn.
bounty: kéo dài tầm vài tuần -> vài tháng, đánh chắc thắng chắc. Join telegram, và mỗi ngày bác retweet tw sau đó report link retweet cho nó (thường làm trên bitcointalk)

airdrop: join tele, like fb, retweet tw 1 lần rồi chờ coin về (chỉ làm 1 lần), đánh nhanh thắng gọn.
bounty: kéo dài tầm vài tuần -> vài tháng, đánh chắc thắng chắc. Join telegram, và mỗi ngày bác retweet tw sau đó report link retweet cho nó (thường làm trên bitcointalk)

Thanks bác. Đang cố làm con mozo của 4rum. :):)

https://anotepad.com/notes/85pw35 múc đi ae

E cheat 30 acc về 27 acc đây
Procurean Airdrop Bot:
Current Score: 0
--------------------------------------------------
Question 1 The trust rank is a composite number calculated from a weighted sum of quantitative evaluations ranging from:
A. 1-5
B. 1-10
C.A-F
D.A-Z

Câu này giả lời sao đây bác? Hic
Câu

Thanks bác. Đang cố làm con mozo của 4rum. :):)
Con MOZO của forum em không thấy cho thêm nhiệm vụ của tuần bác nhỉ, thường mấy Bounty thì mỗi tuần phải có nhiệm vụ mới chứ ta

Con MOZO của forum em không thấy cho thêm nhiệm vụ của tuần bác nhỉ, thường mấy Bounty thì mỗi tuần phải có nhiệm vụ mới chứ ta

CT1 có update vài link mới đó, làm chưa vô check lại.

Nhọ thật, em đang định làm mà thôi nhìn thấy vậy đi ra luôn. :confused::(

Này thì tốn kém quá, chạy luôn đi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week