Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Khắp FB và telegram giờ đi đâu cũng thấy Airdrop ở mọi nơi luôn, thị trường crypto vẫn còn sôi động lắm, dù các coin lớn thi nhau cắm đầu. Vốn hóa chia dần sang các coin mới

Admin và các moderator tạo điều kiện cho anh em forum kiếm cơm mà bác nói thế mình cũng chịu :(
bounty là một quá trình dài, cậu tưởng tượng 2 tháng liền nhìn đâu cũng thấy một chủ đề liệu có thấy nhàm! mình không phản đối chuyện kiếm tiền của ai cả, chỉ là nêu ra vấn đề nếu admin, mod thấy hợp lý thì có hướng quản lý tốt hơn, việc kiếm tiền của anh em sẽ bền vững hơn!

mâý nay như 4rum mozo ấy! nhiều lúc thấy xàm xàm! :D

Mình thấy ngon mà, vừa có cơm ăn lại có điều kiện cho anh em trong 4rum tìm hiểu cách kiếm tiền mới

mozo gì đó BQT máu vãi,chắc ăn chia cũng thơm lắm đây.80 năm mới thấy assmin @Shin cmt,mà h thì liên tục.

mâý nay như 4rum mozo ấy! nhiều lúc thấy xàm xàm! :D

coin của mmo4me à :v

Chào các bạn,

Nhóm BQT đã phải xây dựng cùng với rất nhiều Members trong rất nhiều năm mới có được Forum ngày hôm nay, và mọi người trong BQT cũng vẫn đang luôn tìm đủ mọi cách để tạo điều kiện tốt nhất cho mọi người cùng kiếm tiền với nhau. Nên rất mong các bạn ủng hộ.

Đây là dự án mà BQT rất khó khăn để lấy về cho mọi người với 2 mục đích:
  1. Giúp những người chưa biết về Cryptocurrency vì đây là cơ hội để họ biết về thị trường cực lớn này
  2. Vừa học, thực hành mà còn vừa có tiền
Thì không lý do gì BQT không cố gắng giúp đỡ tất cả mọi người trong Forum có thể biết về lĩnh vực này. Biết làm sao để làm Bounty hay Airdrop, biết về ICO là gì. Và mình rất hy vọng sau dự án MOZO này, nhiều Members sẽ mở ra được dịch vụ Bounty & Airdrop hoạt động tại Forum.

Forum chỉ là đối tác quảng cáo trong số nhiều đối tác của họ. Chúng ta muốn phát triển lớn mạnh và lâu dài thì phải hoàn thành được nhiệm vụ đã cam kết chứ không thể nào nói là được.

Nếu các bạn thấy điều gì không đúng về cách làm việc của BQT hoặc về dự án MOZO thì cứ cho mọi người biết nha. Mình rất hoan nghênh tinh thần đóng góp để giúp đỡ mọi người cùng phát triển. Và đây là một bài viết nhỏ bạn có thể tham khảo thêm:

Thân,
Shin

Chào các bạn,

Nhóm BQT đã phải xây dựng cùng với rất nhiều Members trong rất nhiều năm mới có được Forum ngày hôm nay, và mọi người trong BQT cũng vẫn đang luôn tìm đủ mọi cách để tạo điều kiện tốt nhất cho mọi người cùng kiếm tiền với nhau. Nên rất mong các bạn ủng hộ.

1. Giúp những người chưa biết về Cryptocurrency thì đây là cơ hội để họ biết về thị trường cực lớn này
Thì không lý do gì BQT không cố gắng giúp đỡ tất cả mọi người trong Forum có thể biết về lĩnh vực này. Biết làm sao để làm Bounty hay Airdrop, biết về ICO là gì. Và mình rất hy vọng sau dự án MOZO này, nhiều Members sẽ mở ra được dịch vụ Bounty & Airdrop hoạt động tại Forum.

Forum chỉ là đối tác quảng cáo trong số nhiều đối tác của họ. Chúng ta muốn phát triển lớn mạnh và lâu dài thì phải hoàn thành được nhiệm vụ đã cam kết chứ không thể nào nói là được.

Nếu các bạn thấy điều gì không đúng về cách làm việc của BQT hoặc về dự án MOZO thì cứ cho mọi người biết nha. Mình rất hoan nghênh tinh thần đóng góp để giúp đỡ mọi người cùng phát triển. Và đây là một bài viết nhỏ bạn có thể tham khảo thêm:

Thân,
Shin
@Shin dạo này nhiệt tình vãi

Đây là cơ hội để tất cả Members cập nhật thông tin về hình thức kiếm tiền mới nên mình cần làm cho tốt đến khi mọi người hiểu hết là ổn. Chúng ta đồng lòng thì mình tin chắc rằng chúng ta dư sức để vươn ra cả thế giới ngoài kia :)

Chào các bạn,

1. Giúp những người chưa biết về Cryptocurrency thì đây là cơ hội để họ biết về thị trường cực lớn này

Thân,
Shin

Đây là dự án đầu tiên và thấy admin rất tâm huyết... mình tin sẽ thành công tốt đẹp cơ hội mới cho tất cả anh em. i like

Hi vọng con Mozo này ghi danh VietNam trên bản đồ thế giới. BQT tạo mấy kèo bouty này cũng hay mà. Hi. Đỡ phải nhọc công lên bitcointalk.

theo mình việc lên bản đồ là chắc trắn rồi... chỉ là sớm hay chậm lại một chút thôi :)

OSA airdrop!
5000 token ~ 1 ETH (presale)
Icobench: 4.8/5
1 ref 5 token, 1 ref của ref 3 token!
Presale đã bán dc 1/3
Hơi ít nhưng là token tiềm năng! Cam kết đốt coin nếu k bán hết!
Đầu tiên đăng ký + xác minh email tại: http://bit.ly/OSAairdrop
B2: Chat vơi bot lấy link ref tele nhé :
http://t.me/OSADC_Airdrop_bot?start=f24eb4ef51

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week