Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

dùng metamask. tìm hiểu kỹ hãng dùng k ăn quả đắng đó bác :D
em dùng myetherwallet bác và nhập key vô sàn idex.market nhưng chỉ thấy nó hiện có khoản 14 loại token ah,nhưng trong myetherwallet ví em có 68 loại token,nhập key ví vô sàn đó có nguy hiêm không để em chuyên token đi cho an toàn hic bác hướng dãn em với:(

em dùng myetherwallet bác và nhập key vô sàn idex.market nhưng chỉ thấy nó hiện có khoản 14 loại token ah,nhưng trong myetherwallet ví em có 68 loại token,nhập key ví vô sàn đó có nguy hiêm không để em chuyên token đi cho an toàn hic bác hướng dãn em với:(
có thể những token ko hiển thị là nhưng token sàn nó ko hỗ trợ mua bán. thím lên dùng acc phụ giao dịch trên sàn thôi, mua hay bán token gi thì gửi từ acc chinh sang cho nó an toàn . thanks

có thể những token ko hiển thị là nhưng token sàn nó ko hỗ trợ mua bán. thím lên dùng acc phụ giao dịch trên sàn thôi, mua hay bán token gi thì gửi từ acc chinh sang cho nó an toàn . thanks
cám ơn bác hic lỡ nhập key acc chính rồi chi có acc này là lưu file đầy đủ sàn mà làm điều gì chắc em nhảy cầu quá:confused:

thì dùng metamask. rồi import key vào metamask. sàn đó là sàn erc20. giống link này: https://coin98.net/san-etherdelta/
bác đọc kỹ cẩn thận k là nhầm số là mất đó :D

Kndc twitter die no ko về hay sao nhỉ. Hôm bữa có kèo Luna Ví Qtum, bác nào làm check ví, hinh như đã về

Toto đã lên Idex, giá x8 lúc mua rồi, volum cũng khá cao. Dự còn bay cao khi lên Mercatox......Ai hồi trc mua muốn xả có thể xả

Có bác nào chơi con actioncoin ko ạ? Mình dùng cái giới thiệu liên kết mới của nó mà giờ đăng nhập chỉ đc 1000coin chứ ko có ref, vô trang liên kết ko thấy chỗ rút :(

mấy bác cho mình hỏi bán coin KNDC ở đâu vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week