Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Kaka hydro dep lên sàn bán me, hỏi gi nữa

e đùa thôi dep lên sàn bán đi bác . Tiền đau mà mua . Đói vl

0.00000052 x 444,444 = 0.23111088 BTC ~ 1,767 $ = 40 củ.
Nếu bác bán lúc đỉnh của nó thì là 200 củ.
Link sàn: https://mercatox.com/exchange/HYDRO/BTC

Mình muốn nhận tiền luôn. Đợi dep rồi phải bán về 1 lần nữa hơi phiền

mọi người cho e hỏi nếu e gửi biều mẫu đăng kí airdrop trên gmail thì bọn họ có biết địa chỉ ip của e ko
-e hỏi vậy để cheat khỏi cần fake ip, hic, e newbie
google form thì k cần.
nhưng nhiều con nó yêu cầu 1gmail/1 form, cũng mệt :D

Mình muốn nhận tiền luôn. Đợi dep rồi phải bán về 1 lần nữa hơi phiền
nhanh mà bác.
Dep hydro lên tầm 5 phút, trade qua btc rồi đổi sang ltc rồi contact bác cuipap để bán, tầm 30 phút là có tiền.

vậy là mấy lão kia cheat 20,30 nick mà ko cần fake ip hả tiền bối, chỉ cần 30 nick gmail ??
k cần fake mà.
nhiều con nó k cho multi thì nó cài đặt 1nick gmail chỉ điền dc 1 lần thôi. vậy là mấy con đó thì mình cần nhiều nick gmail để choét

Con Kanade thế nào đây các bác
Nick làm sau về 52k từ 8h sáng còn nick làm trước lại không thấy gì?

Chán quá tưởng nick chính về đc 35k còn nick phụ về 65k là đc 100k thì ấm.
Hôm đó nick phụ làm sau éo có nick bitcoin talk thế là lên topic đấy ks của một thằng bỏ mẹ nào đó cóp bừa link member của nó vào, may mà topic bên bitcoin talk bị xóa nên nó không check được.

Con Kanade thế nào đây các bác
Nick làm sau về 52k từ 8h sáng còn nick làm trước lại không thấy gì?

Chán quá tưởng nick chính về đc 35k còn nick phụ về 65k là đc 100k thì ấm.
Hôm đó nick phụ làm sau éo có nick bitcoin talk thế là lên topic đấy ks của một thằng bỏ mẹ nào đó cóp bừa link member của nó vào, may mà topic bên bitcoin talk bị xóa nên nó không check được.
về acc phụ acc chính chưa sủi tăm

cũng ổn bác. tại do lười check shh, nó lại sống chết thất thường.
Ssh và sock cái nào ngon hơn bác? Mình đọc mà ko rõ lắm.
Còn 1 việc mình muốn hỏi nhờ bác tý là mình scan đc 1 dãy ssh trên mạng có có con thì nay sống mai chết và ngược lại thì cái list đó có bt ko ợ? Tại mình ko rõ lắm mà ngày nào cũng phải bỏ ra tầm 2h để scan lại cái list đó

Ssh và sock cái nào ngon hơn bác? Mình đọc mà ko rõ lắm.
Còn 1 việc mình muốn hỏi nhờ bác tý là mình scan đc 1 dãy ssh trên mạng có có con thì nay sống mai chết và ngược lại thì cái list đó có bt ko ợ? Tại mình ko rõ lắm mà ngày nào cũng phải bỏ ra tầm 2h để scan lại cái list đó
ssh,proxy public loại dùng tool scan được thì thường nát bét. gặp mấy con điền form k có captcha thì còn dc. nó mà có re-captcha google thì mệt lắm. nên thường mua loại proxy bọn nó dùng vps tạo ra thì ổn hơn.
trong này có nói nhiều đến ssh,proxy :D https://mmo4me.com/threads/proxy.367240/page-2

Phiền bác thêm 1 câu nữa thôi, 1 vps bọn nó chỉ tạo đc 1 proxy hay sao? Mình có 1 con server ip tĩnh thì có làm đc gì trong vụ fake ip này ko hay chỉ dùng đc mỗi cái ip tĩnh của nó?
em gà. k biết đâu bác.
hình như là cần mua địa chỉ IP, xong add vô vps. D

idex.market ..mí bác cho em hỏi sàn này nó kêu nhập key ví new hả mí bác,em không thấy chổ đăng ký tài khoản chỉ thấy nó kêu nhập key ví thôi ah:confused:

idex.market ..mí bác cho em hỏi sàn này nó kêu nhập key ví new hả mí bác,em không thấy chổ đăng ký tài khoản chỉ thấy nó kêu nhập key ví thôi ah:confused:
dùng metamask. tìm hiểu kỹ hãng dùng k ăn quả đắng đó bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week