Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

ae trc có ai check con GSC bây giờ ấm rồi...hồi đấy chỉ dùng mỗi telegram bot check nhiệt cmn tình cùng 1 ip vẫn về, đc 50acc... tính ra hơn 200$ chưa tính acc ref... bây giờ ngại gom quá :D

ae trc có ai check con GSC bây giờ ấm rồi...hồi đấy chỉ dùng mỗi telegram bot check nhiệt cmn tình cùng 1 ip vẫn về, đc 50acc... tính ra hơn 200$ chưa tính acc ref... bây giờ ngại gom quá :D
dùng ví trên app của nó điền vào hả bác

coin nào bác cũng ăn nhiều , hâm mộ vl :D

lần đầu nhận đc 66 DATX từ thánh houbi mà thật sự k biết làm đc gì :(

Giờ mà chưa bán là sấp mặt rồi bác à! Hôm qua mình vô sớm mà còn mất hơn 10% :(
cả sàn đang đỏ mà , nhặt cái này thì còn thời gian đâu mà trade ... em có 1 acc nhận cả 4 đợt gần đây mà tính ra còn lỗ hơn là lúc mới nhận lần 20usd đó , con nào cũng sml mà , giờ sợ khoá gmail ko rút đc ms phải bán thôi chứ ko là để cuối năm , nhọ vc

Ai hướng dẫn mình vụ rút vnd nhanh mà đỡ tốn phí với. Hiện có acc có ont, có acc có datx. Có acc có cả 2. Không biết làm thế nào cho nhanh luôn. Sắp tới tiền trọ rồi :(

Ai hướng dẫn mình vụ rút vnd nhanh mà đỡ tốn phí với. Hiện có acc có ont, có acc có datx. Có acc có cả 2. Không biết làm thế nào cho nhanh luôn. Sắp tới tiền trọ rồi :(
muốn ít phí thì phải vất và hơi lâu thôi . bán tất cả qua ETH rồi mua GAS , acc nào > 0.3 gas thì chuyển qua acc < 0.3 rồi cứ thế chuyển đến hết vòng --> acc chính thì bán GAS mua LTC rồi rút ra ALINIEX bán rút về Vietcombank

muốn ít phí thì phải vất và hơi lâu thôi . bán tất cả qua ETH rồi mua GAS , acc nào > 0.3 gas thì chuyển qua acc < 0.3 rồi cứ thế chuyển đến hết vòng --> acc chính thì bán GAS mua LTC rồi rút ra ALINIEX bán rút về Vietcombank
hỏi ngu. sao k dồn về 1 ví, mà lại chuyển vòng :D

Bác exchange datx>BTC>HSR rồi withdraw về 1 acc (phí rất thấp) sau cùng chuyển qua LTC rồi bán. Mình tính thế là phí thấp nhất r :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back