Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

v
Có bác nào biết cách gom các tài khoản về 1 cho rẻ không? Mấy thằng bạn mới chơi, đòi rút về VNĐ, mình tính đẩy sang ONT, xong with về NEo, sau đó dep lên binance rồi bán sang etherium -> bán về remitano là xong! Bác nào có cách nhanh gọn đỡ tốn fee hơn ko chỉ với!
bán trực tiếp cho mấy ông ex trong forum

Có bác nào biết cách gom các tài khoản về 1 cho rẻ không? Mấy thằng bạn mới chơi, đòi rút về VNĐ, mình tính đẩy sang ONT, xong with về NEo, sau đó dep lên binance rồi bán sang etherium -> bán về remitano là xong! Bác nào có cách nhanh gọn đỡ tốn fee hơn ko chỉ với!
DATX -> BTC -> ONT, withdraw ONT từ ví phụ về ví chính (fee 0.02 ONT). Ví chính: ONT -> BTC -> LTC withdraw LTC về ví của LTC của bác cuipap1984 (fee 0.001 LTC). Nhận được bác cùi sẽ chuyển vnd cho mình.

DATX -> BTC -> ONT, withdraw ONT từ ví phụ về ví chính (fee 0.02 ONT). Ví chính: ONT -> BTC -> LTC withdraw LTC về ví của LTC của bác cuipap1984 (fee 0.001 LTC). Nhận được bác cùi sẽ chuyển vnd cho mình.
Mình toàn wit về ví Neo, chuyển qua chuyển lại tốn fee quá

With NEo cũng tốn fee mà bác, chưa kể về đó cũng phải dep lên sàn bán rồi fee rút từ sàn về nữa! Nên có lẽ skill Gas -> LTC -> bác cuipap là ngon nhất!
skill Gas -> LTC thế nào vậy bác. Bác chỉ chi tiết giúp em để em làm cho để tốn phí.

skill Gas -> LTC thế nào vậy bác. Bác chỉ chi tiết giúp em để em làm cho để tốn phí.
Theo mình nghĩ, thì bán coin rồi mua gas ở acc phụ, rồi chuyển gas từ acc phụ chuyển sang acc chính, ko tốn fee, sang acc chính thì bán gas thành ethe rồi mua LTC! Mình đang đi hỏi mà hehe

Chứ không phải qua gas hả bác :)
qua GAS tuy là không mất phí nhưng Minimum withdrawal GAS là 0,3 ~ 240$
vậy thì 1 acc phụ có đủ số tiền để chuyển về acc chính hok

theo mình thấy từ acc phụ DATx > ETH > ONT
rồi chuyển ONT về acc chính (phí ONT ~ 0,15$) có lợi hơn rất nhiêu

Attachments

19.8 KB · Views: 62
Bác xem lại giá Gas giùm mình với! Giờ Gas tầm tầm 24$ thôi! 0,3 tầm 7-8$
mình nhìn nhầm giá GAS. Cho dù vậy nếu 1 acc huobi theo mình nghĩ đợt này về 66 DATx ~ 3$ thì vẫn không đủ min rút về acc chính

Gom thêm 2 đợt nữa đi bác! 1 tháng pay 1 lần là ổn rồi!
mình thì vẫn gom 2 3 đợt rồi gom về acc 1 lần
bác nào 2 3 đợt gom 1 lần thì dùng GAS, còn bác nào muốn gom liền thì ONT có lợi hơn thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week