Matrix Hội những NGười Bị Fastcashmega(FCM) banned acc

Status
Not open for further replies.
đậu mọa FCM :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

thế mà lão boy kêu còn ngon

Con Bôy sắp bị anh PIPteam cạo lông rồi. PIPteam là username của admin FCM, hắn cũng đi invest các site khác.

Ta có 3 acc mà dính mịa 2 acc rầu, không có lý do
Bởi vì : Payza sạch
2 acc ref 2 upline khác nhau, khi login reset mordem và dùng cc clearner cookies
99% member fastcashmega VN dep PZ,STP rút LR
Số người bị ban chắc cũng cỡ này :))

Payza dispute có thời hạn trong 45 ngày kể từ ngày send $ thôi cậu. Check cho kỹ rồi dispute càng sớm càng tốt.
Ohm. của tớ chưa đến 45 days đâu! Tầm 30 days ah! Đợi 1-2 ngày xem tình hình thế nào đã!

đậu má nó, 9 ngày chưa paid :|

acc thì chưa ban, nhưng chắc cũng sớm thôi :|

nó bảo ban vì cố tình rửa tiền, cái dm nhà nó, nếu vì lý do đấy sao không ban từ trước đi

chắc hết cmn LR rồi nên giở chiêu này, dạo này paid cũng đếu ổn định cho lắm :|

thằng này sắp đi đến nơi rồi :|

đợi chờ mãi tưởng ko pay..hehe. tiền vẫn về đúng hạn

From Account: U4830483
Amount: $23.88
Memo: Fast Cash Mega Payment

Thank you.

Các pro fake nhìu acc, chơi pz bẩn hay rửa tiền thì h nó mới truy thôi ^_^ Ai có trong diện này thì ngậm ngùi thôi ^_^
FCM pro thế các bác còn la làng :binhsua01:

Các pro fake nhìu acc, chơi pz bẩn hay rửa tiền thì h nó mới truy thôi ^_^ Ai có trong diện này thì ngậm ngùi thôi ^_^
FCM pro thế các bác còn la làng :binhsua01:

ohh.. mình chời đàng hoàng nhưng không biết IP VN là IP động.. nếu nó check IP co khi trùng ai đó ban chắc tiu quá..
Nếu check MAC thì hợp lý hơn :)

ohh.. mình chời đàng hoàng nhưng không biết IP VN là IP động.. nếu nó check IP co khi trùng ai đó ban chắc tiu quá..
Nếu check MAC thì hợp lý hơn :)

Chắc nó check ko phải thông qua IP rồi ^_^ chứ ko ref mình tùm lum mà nó kiu fake thì khốn ah ^_^ Dù sao nó cũng có thông báo hẳn hoi... Ai vi phạm hay ko thì biết rõ mà ^_^ Nếu bị oan thì support kiu em nó gửi bằng chứng là xong ^_^

Chắc nó check ko phải thông qua IP rồi ^_^ chứ ko ref mình tùm lum mà nó kiu fake thì khốn ah ^_^ Dù sao nó cũng có thông báo hẳn hoi... Ai vi phạm hay ko thì biết rõ mà ^_^ Nếu bị oan thì support kiu em nó gửi bằng chứng là xong ^_^

hy vọng thế chứ còn vài cái cycle sắp ăn ngon lành :))

Chết các bác multi account rồi, Nó thông báo lại có bác còn có tận 63 account. Lập *** gì lắm thế không biết :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week