• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi Ngu] Đại học khối A và A1 khác nhau thế nào?

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
Insuree Balance
0
Nhận biết được lực lượng sinh viên ở mmo khá lớn, với một trí tuệ và công lực siêu mạnh. Hôm nay em xin thọ giáo!:m106:
Tình hình là năm sau em tính thi khối A1 thay cho A để vào trường các trường có cntt, Tránh cái môn hóa môn mà em dốt khủng hoảng:binhsua24:
Em nghe nói khi học cntt thì khối a và a1 học chung chỉ dc một thời gian và sau đó phân loại ra phải không ? :m133:. nếu phân nghành ra như thế thì loại đó là như thế nào ? :m014:. và loại nào tốt hôn :m140:.

Em xin cảm ơn các bác :m035:

A1 là Toán lý anh. Còn A là toán lý hóa :m020:

Như nhau cả..... :m020:

A1 là Toán lý anh. Còn A là toán lý hóa :m020:
cái này em biết rồi nhưng em hỏi nó có học tương tự như nhau không, hay học xong 1 thời gian rồi phân ngành
:m181:

cái này em biết rồi nhưng em hỏi nó có học tương tự như nhau không, hay học xong 1 thời gian rồi phân ngành
:m181:

khác gì nhau đâu :m020: đó chỉ là cái đầu vào thôi. Trường nào ko biết chứ trường mình thì lúc thi đại học chọn KHMT, Tin Quản lý.... đỗ thì cứ học thôi mà. phân ngành gì nữa :m020: ...

2 năm đầu học chung những môn đại cương rồi mới phân ra học những môn chuyên ngành.

Thì chắc khác chuyên ngành đào tạo thôi, còn phân lúc nào thì tùy trường, có trường chọn từ lúc nộp hồ sơ, có trường học 1-2 năm mới phân :))

khác gì nhau đâu :m020: đó chỉ là cái đầu vào thôi. Trường nào ko biết chứ trường mình thì lúc thi đại học chọn KHMT, Tin Quản lý.... đỗ thì cứ học thôi mà. phân ngành gì nữa :m020: ...
vậy mà ông anh em, ổng kêu học chung dc một thời gian, 70-80% là giống, rùi phân lớp ra. a thì nghiêng về thực hành nhiều, còn a1 nghiêng về lý thuyết nhiều. cứ kêu em thi a mà trong khi đó hóa em dốt đặc:binhsua29:

vậy mà ông anh em, ổng kêu học chung dc một thời gian, 70-80% là giống, rùi phân lớp ra. a thì nghiêng về thực hành nhiều, còn a1 nghiêng về lý thuyết nhiều. cứ kêu em thi a mà trong khi đó hóa em dốt đặc:binhsua29:

ko chia vậy đâu. Đúng là 1 - 2 năm đầu học các môn đại cương thì cả khóa toán tin học như nhau. Rồi sau đó học các môn chuyên ngành tùy theo lúc mình đăng ký dự thi vào trường là theo ngành gì. :m020: chứ cái A1 với A chỉ là chuẩn đầu vào thôi :m020:

ko chia vậy đâu. Đúng là 1 - 2 năm đầu học các môn đại cương thì cả khóa toán tin học như nhau. Rồi sau đó học các môn chuyên ngành tùy theo lúc mình đăng ký dự thi vào trường là theo ngành gì. :m020: chứ cái A1 với A chỉ là chuẩn đầu vào thôi :m020:

thanks thìm em thông rồi:m135:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom