Help [HỎI NGU] Cách sử dụng Proxifier

PhungLamIT

Junior
Reactions
60
MR
0.024
Facebook
Follow me on Facebook
Mấy pro cho em hỏi chút. Em dùng Proxifier để fake ip toàn máy tính. Giờ có cách nào chỉ fake trên ứng dụng phần mềm mình chỉ định ko nhỉ. Còn những ứng dụng mình ko cần thì vẫn vào web bình thường để tăng tốc độ mạng. Chứ lướt qua sock thì :eek:

cài sanboxie vào, rồi ném cái proxifer vào sanbox, các phần mềm muốn fake ip thì run nó trên sanboxie ấy

cài sanboxie vào, rồi ném cái proxifer vào sanbox, các phần mềm muốn fake ip thì run nó trên sanboxie ấy
Bác có cái sandboxie cho win 8 32bit ko ạ. Em cài nhưng nó ko chạy được multibox

Bó tay cho mấy thánh chỉ? Proxifier cho phép config rule để fake IP cho từng ứng dụng tùy thích. Như trong hình, chỉ fake IP cho firefox, Blue, còn lại đều direct (no proxy)

Bó tay cho mấy thánh chỉ? Proxifier cho phép config rule để fake IP cho từng ứng dụng tùy thích. Như trong hình, chỉ fake IP cho firefox, Blue, còn lại đều direct (no proxy)
hay
Em cảm ơn bác nhiều ạ. Cách của bác rất hay. :D

Đúng là bó tay thật :D

Bảng chất Proxifier và ProxyCap là cho phép chỉnh như thớt hỏi rồi đó. Thớt tự hỏi tự trả lời. Chính trong phần Rules.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom