[Hỏi] Ngoài captcha ra các bác còn đang làm thêm cái gì online để kiếm tiền không?

Status
Not open for further replies.

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
dạo này sao nhiều topic mới lập gê mấy bác mod vào dọn rác đi

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
tui cho bạn một lời khuyên nha.Cái gì củng phải tự tìm hỉu ko ai chỉ bạn nồi cơm của mình đâu vì ng ta củng phải bỏ công ra nghiên cứu kia mà.Bác bao vô close cái này dc rùi đó.Dạo này nhìu NB vô hỏi cái này lắm ko bit 4rum này để làm gì nửa.ko bit ng ta vit bài chi nửa

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Ngoài cạp ra chơi forex là thu nhập chính :binhsua37:

learning_PTU

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Như title các bác có thêm cái gì kiếm tiền online. Giới thiệu cho em với

Ngoài captcha thì có offer , PTU , Zeek , Invest , Forex ... máu me thì HIYP , *** ... Đi qua mấy box đó đọc thích cái nào bay vào nghiên cứu cái đó . Chúc bạn thành công nhé !

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
tui cho bạn một lời khuyên nha.Cái gì củng phải tự tìm hỉu ko ai chỉ bạn nồi cơm của mình đâu vì ng ta củng phải bỏ công ra nghiên cứu kia mà.Bác bao vô close cái này dc rùi đó.Dạo này nhìu NB vô hỏi cái này lắm ko bit 4rum này để làm gì nửa.ko bit ng ta vit bài chi nửa
4rum theo mình nghĩ là nơi để chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền của mọi người với nhau, newbie người ta ko biết cũng phải thông cảm giúp dc thì giúp ko giúp cũng đừng nói lời cay đắng vậy, đừng cậy tham gia lâu rồi mà có quyền đi trù dập người ta, nói như bạn thì 4rum này chỉ là nơi chém gió thôi à

4rum theo mình nghĩ là nơi để chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền của mọi người với nhau, newbie người ta ko biết cũng phải thông cảm giúp dc thì giúp ko giúp cũng đừng nói lời cay đắng vậy, đừng cậy tham gia lâu rồi mà có quyền đi trù dập người ta, nói như bạn thì 4rum này chỉ là nơi chém gió thôi à
thì vì là nơi chia sẻ nên mới vào đó tìm hỉu.Tui tham gia lâu cái nổi gì mới tháng 2 chứ có lâu đâu .tui củng phải tự mày mò có lập topic kỉu này bao giờ đâu .củng trầy vi tróc ghẻ đấy chứ

---------- Post added at 06:08 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

cạp lấy vốn cho vào jss, còn rảnh thời gian thì chơi zeek. Hết.

Khi nào giàu thì chơi Uinvest :p
uinvest là cái gì á.......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland