Hỏi ngân hàng nào rút được nhiều tiền nhất

zooz

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Mình có đọc vài topic. Thì thấy nổi nhất là MB Bank. Nhưng qua MB cũng có hiện tượng nuốt thẻ

Mình muốn hỏi ngoài MB ra. Còn Ngân hàng nào rút được nhiều tiền nữa ko.

Cảm ơn

P/s: dùng thẻ PO để rút tiền

Last edited:
PO mình nghĩ mọi người đều ra cột ATM rút cả.

Nếu ra cột ATM thì sẽ rút như bạn chia sẻ à?
rút nhiều thì cứ vào bank cho nhanh cậu. tốn thêm ít FEE thôi

TPB rút 50tr
vcb có thể đăng ký rút 300tr
người ta hỏi rút 1 lần mà được nhiều cho đỡ tiền phí ở atm ấy bác ơi . vãi cả bác

Có thủ thuật đó bạn. thủ thuật này giúp bạn rút gấp 2 lần giới hạn của the ATM. Ta làm như sau:
canh vào lúc 23h45 là ta rút. Rút xong là qua ngày hôm sau rồi... @@

Mình có đọc vài topic. Thì thấy nổi nhất là MB Bank. Nhưng qua MB cũng có hiện tượng nuốt thẻ

Mình muốn hỏi ngoài MB ra. Còn Ngân hàng nào rút được nhiều tiền nữa ko.

Cảm ơn

P/s: dùng thẻ PO để rút tiền
up phụ bác

Có thủ thuật đó bạn. thủ thuật này giúp bạn rút gấp 2 lần giới hạn của the ATM. Ta làm như sau:
kinh nghiệm ăn đêm gớm

vãi bác, 1 like cho thủ thuật tinh vi :D :D

Giờ này chỉ có các bác rút tiền và chăn rau mới ra ngoài thôi :D em thì chả dám ra sợ bị can dầu vào đầu nên ở nhà

Cảm ơn sự chia sẻ tut của bác

MB rút dc có 20 triệu 1 ngày thôi cụ ơi, đâu có nhiều đâu, ít nhất trong các ngân hàng tôi dùng. Vì công ty trả lương qua MB nên phải dùng xong thì ko biết là có khái niệm vào ngân hàng này mở tai fkhoanr ko nữa?

MB rút dc có 20 triệu 1 ngày thôi cụ ơi, đâu có nhiều đâu, ít nhất trong các ngân hàng tôi dùng. Vì công ty trả lương qua MB nên phải dùng xong thì ko biết là có khái niệm vào ngân hàng này mở tai fkhoanr ko nữa?
nói bừa ? vừa rút 30tr tuần trước xong

người ta hỏi rút 1 lần mà được nhiều cho đỡ tiền phí ở atm ấy bác ơi . vãi cả bác
Theo m thì cái này phải kinh nghiệm vs trí nhớ tốt chút vì có những cây toàn tiền 50k rút xót hết cả ruột, có những cây lại hY có 500k nên 1 lần rút đc nhiều hơn

Mấy cụ éo xài PO phán bừa từa lưa , mang thẻ nội địa ra so với mastercard

+ atm cao nhất MB bank ( 10tr/ lần , rút 4 lần báo limit =40tr / ngày )
+ hay xơi thẻ nhất ( mình bị 2 cái ) và huỷ thẻ vì luật ko trả thẻ do ngân hàng nước ngoài phát hành
+ rút po ai chả chọn bank rút đc nhiều , mấy cái ATM mà đc 2tr / lần thì mỗi lần phụ phí mất tầm >150k , gần 10% , ai chả xót

Vote : atm mb bank và AZN

Mấy cụ éo xài PO phán bừa từa lưa , mang thẻ nội địa ra so với mastercard

+ atm cao nhất MB bank ( 10tr/ lần , rút 4 lần báo limit =40tr / ngày )
+ hay xơi thẻ nhất ( mình bị 2 cái ) và huỷ thẻ vì luật ko trả thẻ do ngân hàng nước ngoài phát hành
+ rút po ai chả chọn bank rút đc nhiều , mấy cái ATM mà đc 2tr / lần thì mỗi lần phụ phí mất tầm >150k , gần 10% , ai chả xót

Vote : atm mb bank và AZN
Nuốt thẻ éo trả hả pro, Nguyên nhân j mà nó nuốt thẻ mình vậy, đợi làm lại mất cả tháng.

Nuốt thẻ éo trả hả pro, Nguyên nhân j mà nó nuốt thẻ mình vậy, đợi làm lại mất cả tháng.
Sau khi nuốt thẻ , mình nhẹ nhàng vỗ vỗ bảo : " bạn máy ATM ơi , trả mình thẻ đi "

Nó trả bảo gì , hiện máy đang bảo trì hoặc khởi động windows lại và treo luôn

Thôi thì đá mấy cái và cắp đít về chứ sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week