[Hỏi] Năm 2014 thu nhập của các bác thế nào???

Em biết là hỏi câu này ra thì không thể biết chính xác được: có bác thì chém gió, có bác thì ngại nói thật, có bác nói thật nhưng người ta cũng chẳng tin,v..v..rất nhiều mục đích khác..:D..
Tuy nhiên năm 2014 sắp qua đi, chúng ta cũng nên nhìn lại một năm làm ăn thế nào chứ nhỉ..:p
Cá nhân em làm MMO từ tháng 2 năm 2014>>> Vậy gọi là newbie thôi..:)
Về thu nhập của em thì còm lắm, căn bản đang đi làm nên thời gian dành cho MMO chưa được nhiều, ngày chắc được 1 tiếng, có ngày không..:(
- 13$ từ adf.ly
- 5$ từ probux
- 2$ từ neobux
- 105$ từ google adsense.

Mong là trong năm 2015 tới sẽ khởi sắc hơn với MMO. Cơ mà năm sau năm tuổi của em (hình như các cụ bảo năm tuổi phải cẩn trọng thì phải.:-0 )..
Còn các bác thì sao???..:D
2014 em kiếm đc khoảng 50.000USD ;)

MMO mà cứ đi theo lối mòn hoặc chả nghĩ ra cái gì khác người thì chỉ là worker thôi. đủ ăn là cùng, giàu thì e hơi khó

100 chai str. 100 chai gmail. 100 chai off. Thế là đủ sài.

50$ hết phim

MMO mà cứ đi theo lối mòn hoặc chả nghĩ ra cái gì khác người thì chỉ là worker thôi. đủ ăn là cùng, giàu thì e hơi khó

Bác nói thế cũng đúng, nhưng về cơ bản làm trên MMO thì đâu có thể thay đổi được. Bây giờ có được ý tưởng mới toanh thì khó lắm, trừ những bác đầu óc quái vật ra. Còn đâu e thấy mọi người vẫn tiếp bước trên các con đường đã cũ mèm mà vẫn kiếm được ngon

chém gió, 3 tỷ

năm nay dường như năm xui của mình

gia đình , tiền bạc lần lượt ra đi . Bây giờ còn 1 thân 1 mình kiếm sống . Làm bánh , nhào bột rãnh thì nhảy vào mmo

nói chung là mất phương hướng

Đang học để thoát nghèo và vượt số phận :)

cho em theo chân với cần bao nh

iêu vốn bác:D

10$ -20$ chơi ptc trong 3 tháng đầu để nâng lên 20$ mỗi ngày , tiếp 2 tháng để tích 1500$ , bỏ ptc chơi hyip, ngồi chờ site để invest khoảng 100-200 , chơi 1 lúc nhiều site, ngày ngày đợi nó pay. Kô tiêu xài nhiều nên tích dc từng này

ghê quá:D bác tính như vậy thật là kiên trì .vâyẹm đầu tư lên 100- 200$ luôn cho nó rút ngắn thời gian:eek:

em à, mới chơi GA đc 10 ngày,ko biết tổng kết ra sao :oops: :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week