[Hỏi] Làm trang phim 3x hay xxx thì có bị CA bắt ko?

e cũng biết là CA VN mình cũng ko đơn giản! truy là ra thôi! fake cách mấy cũng khó! nhưng e làm site phim ko xem onl, nó gồm nhiều mục nữa chứ ko phải là toàn 3x! nên e cũng mún phục vụ VN mình chút chút! mình tính upload lên cả sever VN và PTU nước ngoài luôn mà!

Thế thì bạn làm 2 site đi chứ có phục vụ kiểu có sever VN dễ bị dính chưởng lắm bạn à dù có một mục nhỏ là xxx nhưng đối với VN là phạm pháp.

Thế thì bạn làm 2 site đi chứ có phục vụ kiểu có sever VN dễ bị dính chưởng lắm bạn à dù có một mục nhỏ là xxx nhưng đối với VN là phạm pháp.

vậy e tìm hiểu thêm về phần này thử? nếu IP nước ngoài thì có xxx, còn IP vn chỉ còn 18+ thôi! thấy 1 số site như HDVN vẫn post phim bạo lực 18+, qua đó hỏi thử ntn! :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

- - - Updated - - -

Biết đâu bất ngờ..............

bắt ngờ e dc lên ít nhất 5 mặt báo lớn và hàng ngàn báo lá cải khác hả bác! :binhsua04:

Thớt cứ phát triển site phim cho có TOP đi rồi tính cái chuyện ngồi tù hay ko.
Bé như con kiến thì ai thèm quan tâm làm gì

khi nào bằng thằng lauxanh thì police mới bắt :binhsua03:

tại thằng bạn bị nên mình ko dám đụng vô! năm cuối rồi đâu có ham hố nhiều! cùng lắm đi sale VPS cho ông anh! heheher

- - - Updated - - -

mình tính chơi kiểu 1 database 2 tên miền 2 ngôn ngữ! nếu IP Vn thì ra trang tiếng việt còn IP nước ngoài thì ra trang tiếng anh! không biết có tốt ko nữa! :binhsua09::binhsua09:, tên miền có vài $ mà đi private nguy hiểm quá ah. Nhiều thằng đợi mình làm ăn dc thì lấy domain khổ!
có hiểu private domain là sao không thể?
Mà cho hỏi thớt 3x với xxx khác nhau thế nào vậy ạ??

Hồi trước khi đi tù tao làm web 3x suốt ấy mà. :m070:. Ko sao đâu cứ làm đi :m025:

như em biết thì theo đúng luật là dính tội :"truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy".... post 1, 2 clip lên cũng là tội.... Có điều c50 ở Vn chưa hoạt động mạnh lắm, với lại chẳng bố nào rảnh đi bắt bớ mấy thằng cò con nên ae vẫn nhởn nhơ :))
Chỉ là oánh CP vs cỡ như các thánh lều tranh chấm ớt thì bóc lịch là ccmnr @@

đụng vào cái cấm thì nguy cơ dính đòn là k thể tránh rou, chỉ là chưa biết khi nào thôi :binhsua88:

Lúc cư dân mạng chỉ một số ít biết site chú thì ko sao, nhưng một khi nổi như lx, mocxi, thì ca sẽ vào cuộc ngay...

Bắt bỏ mẹ ấy chứ ko bắt :binhsua27:

Bác ko thấy đa số site 3x nó đều đặt server ở nước ngoài à

Bác mà chơi server ở VN là bác ngon lắm đấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week