[hỏi] làm thế nào lấy tiền của bọn gugold game HEAD or TAIL

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
tình hình là em vừa trúng đc 1 phát game đc 0.4$ LR nhưng mà tiền chưa thấy về tài khoản mịa nó

đợi dài cổ ra mà chẳng thấy nó trả tiền

bác nào biết dúp em với

sặc mình cũng bị như bạn nè whit từ HIYP về rồi mà ko thấy $ m/

Upvote 0
sặc mình cũng bị như bạn nè whit từ HIYP về rồi mà ko thấy $ m/

bác ơi em là game cơ mà bác chơi HIYP là kiểu Scam rồi còn cái này là mạng hay kiểu gì ấy lần trước cũng có 1 bài hướng dẫn lấy lại tiền hay sao nhưng mà tìm chẳng thấy

Upvote 0
nẳm mơ mới lấy dc tiền của bọn tây nhé cậu .Lấy dc vietnam chắc ko nghèo vầy đâu

Upvote 0
nẳm mơ mới lấy dc tiền của bọn tây nhé cậu .Lấy dc vietnam chắc ko nghèo vầy đâu

bác ko biết xin đừng nói thế lấy đc nhưng mà viết mail cho nó kiểu nào ấy em quên béng mất rồi bên EKT hay bên MMO có bài hướng dẫn lấy lại tiền mà

Upvote 0
ko phải các trang h-t này thi thoảng cũn bị xảy ra việc win nhưng ko có tiền, do hệ thống nó bị lỗi, gặp TH như thế bạn xác định là game đó lose rồi, mình bị 2 lần nên cũng rọ chút ít, cả 2 lần đều có gữi contact thữ nhưng ko ăn thua, chưa kể là dạo này LR đang có vấn đề hoạt động chưa đc ổn định lắm

Upvote 0
nó tạo 3 acount LR sent từ account 1->account 3 sao mà lấy dc mình đã tét rồi nhé tạo 3 account rồi clear cookies fake ip sent tiền . lấy dc trừ khi tiền nằm trong 1 account .Ko tin cậu sent tiền mình xem ,xem sang năm có lấy tiền lại dc ko =))

Upvote 0
bạn chụp hình history trên trang chủ của bạn win nó sẽ hiện chữ fail rồi bạn contrac với nó. http://mmo4vn.com/showthread.php?10606-MEo-chOi-game-lr2-chi-tiEt-DEn-tUng-milimet- sáng hôm sau nó sẽ gửi tiền vào lại. mình mấy lần cũng bị 10$ hôm sau đều nhận lại được hết

hướng dẫn chút đi bờ rô bài của bác chẳng nói đến cái phần lấy lại tiền gì hết cả , em đọc từ trang 1 đến trang cuối chẳng thấy đâu

Upvote 0
đảm bảo là khi win mà nó báo sent tiền complete mà ko nhận đc thì chắc chắn xác định game đó thua đi

Upvote 0
http://mmo4vn.com/showthread.php?9769-MEO-CHOI-GAME-LR-hon-ca-bai-kinh-dien- ( ở bài này hình như có) . mình nói bạn nhé : khi bạn chơi xong nếu Win mà không thấy tiền về LR thì bạn check ngay history.biết history của trang H-T chứ??? vào đó sẽ thấy nó ghi thanh toán của bạn là Fail..or chữ tiếng anh gì mình ko nhớ rõ dịch ra đại loại là (chưa thanh toán được) bạn chụp hình đó lại. up lên 1 file ảnh. copy link chứa file ảnh có bằng chứng là bạn chưa được thanh toán. xong rồi contrac với adim (ở mỗi trang web có phần đó đấy). bạn soạn nội dung cho nó là thanh toán của tôi bị lỗi. đây là bằng chứng history trên trang chủ. yêu cầu thanh toán lại cho tôi. cảm ơn admin site H-T đó. và send . :) lên google dịch nhé. mình cũng bị khoảng 3 lần mình bị hơn 10$ contrac đều được pay vào ngày hôm sau. có 3 or 4 lần gì đó 0.1 mình lười nên cũng chẳng contract.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
http://mmo4vn.com/showthread.php?9769-MEO-CHOI-GAME-LR-hon-ca-bai-kinh-dien- ( ở bài này hình như có) . mình nói bạn nhé : khi bạn chơi xong nếu Win mà không thấy tiền về LR thì bạn check ngay history.biết history của trang H-T chứ??? vào đó sẽ thấy nó ghi thanh toán của bạn là Fail..or chữ tiếng anh gì mình ko nhớ rõ dịch ra đại loại là (chưa thanh toán được) bạn chụp hình đó lại. up lên 1 file ảnh. copy link chứa file ảnh có bằng chứng là bạn chưa được thanh toán. xong rồi contrac với adim (ở mỗi trang web có phần đó đấy). bạn soạn nội dung cho nó là thanh toán của tôi bị lỗi. đây là bằng chứng history trên trang chủ. yêu cầu thanh toán lại cho tôi. cảm ơn admin site H-T đó. và send . :) lên google dịch nhé
ờ để em thử phát xem nào đã nhá

Upvote 0
còn 2 TH mình gặp ko phải là fail mà là báo complete :) nhưng ko có tiền

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week