[hỏi] kinh nghiệm về cài bluestack

hix giờ k biết phải phải học ở đâu? google thì đầy nhưng toàn thấy hướng dẫn trên youtube mà lại không có share soft, vậy coi xong hướng dẫn cũng như đang ngồi kế anh đẹp trai mà a ấy nói đã có vợ rồi :( k làm ăn gì được hix

hix giờ k biết phải phải học ở đâu? google thì đầy nhưng toàn thấy hướng dẫn trên youtube mà lại không có share soft, vậy coi xong hướng dẫn cũng như đang ngồi kế anh đẹp trai mà a ấy nói đã có vợ rồi :( k làm ăn gì được hix
tự học thì nó thế thôi, chịu khó bỏ ra 1 2 tháng tìm hiểu :D:p

cocnan343

Hero
Verified
Reactions
456
MR
0.591
Nói thật tình hình chung của newbie là ko chịu bỏ vốn đầu tư dù ít hay nhiều. Cứ lấy lý do newbie ko biết làm gì ra tiền đầu tư rồi hoàn cảnh này nọ. Ít nhất không có vốn thì tự tìm tòi kiến thức một chút. Đã ko chịu bỏ tiền mà còn lười thì không làm gì được đâu. Chà có ai tự nhiên dâng tiền cho các bạn nếu các bạn không tự cố gắng hết.
Cứ như thớt đây nói tìm hiểu google tùm lum tùm la mà hỏi BS fake đc IOS không thì nên xem lại cái gọi là tìm hiểu trước đi.

Mà nếu muốn theo android mà chưa có hướng thì mình nghĩ bạn thử join group facebook của quang vũ xem sao. Mình thấy cũng ok cho người mới bắt đầu. Link group thì bạn seach MMO TOOL của quang vũ. Mình onl đt ko lấy link đc.
Chúc bạn may mắn và thành công!

Nói thật tình hình chung của newbie là ko chịu bỏ vốn đầu tư dù ít hay nhiều. Cứ lấy lý do newbie ko biết làm gì ra tiền đầu tư rồi hoàn cảnh này nọ. Ít nhất không có vốn thì tự tìm tòi kiến thức một chút. Đã ko chịu bỏ tiền mà còn lười thì không làm gì được đâu. Chà có ai tự nhiên dâng tiền cho các bạn nếu các bạn không tự cố gắng hết.
Cứ như thớt đây nói tìm hiểu google tùm lum tùm la mà hỏi BS fake đc IOS không thì nên xem lại cái gọi là tìm hiểu trước đi.

chắc anh là người tự học google và làm được hết, thật ngưỡng mộ :)

chắc anh là người tự học google và làm được hết, thật ngưỡng mộ :)
Có lẽ mình còn ít tuổi hơn bạn chứ a e gì. Mình có người hướng đi nhưng một vài điều đơn giản như mình nói ở trên thì nên tự tìm hiểu hoặc nếu muốn nhanh thì bỏ vốn ra tìm bác trên dạy kìa :D. Còn ko thì vào group mình giới thiệu ở trên học sơ qua.
Giờ mà học một lúc hơi khó. Nhưng bạn chia nhỏ ra mà học. Ví dụ như bây giờ là BS. Sau đó là fake info này nọ. Làm đc rồi thì tìm hiểu một vài tool changer.
P/s: mình theo pc chưa biết lắm về android nên có gì sai pro bỏ qua nha

Túm váy lại một là bỏ vốn tìm người dạy. 2 là tự mày mò tìm hiểu dần dần. Còn ko muốn cả 2 thì cứ ở đó ngưỡng mộ đi bạn :D. Hiện tại một ngày mình làm ko đc 5$ nên ngưỡng gì mình nhận hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week