Help Hỏi kinh nghiệm làm con winning, bicgbuck survey

KhucThuyDu

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Survey dạng này thỉnh thoảng nó bị bug thì phải ,nhớ trước đây bên MTM có 1 đợt cứ submit email là nó lead ,có acc làm 16 con lead cả 16 @@ nhưng đến cuối tháng admin thông báo bị đảo ngược hết ko đc 1 xu nào :))

Ksix tháng 1 cũng có , onepage submit và đc pay tất, ko phải bug đâu mà do thằng set offer đó nó ngủ gật :m121:

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Cho em xin 5 acc làm liên tiếp đi pro:m048: Chứ show 1 acc thế này thì ai biết dc là làm lead mạnh hay ăn may được 1 cái
Mình ko thể làm tiếp liên tiếp 5 acc. Nhưng trước khi làm mình có thể biết con nào sẽ lead :)) 1 acc luôn luôn lead 9 10 con nhé ko dốc đâu nhưng 1 ngày offer chỉ lead có hạn, hôm nào rảnh mời bạn teamview chơi . Mà các bạn kỳ quá đang share list off đấy chả có ma nào thanks hết thế .
À xin nói gõ luôn là cái offer mình làm chả có bug gì hết mà lead thật = 4 5 page mà. Còn về submit wining 1 page thì nó lead kém lắm chả thích = survey

Last edited by a moderator:

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Mình ko thể làm tiếp liên tiếp 5 acc. Nhưng trước khi làm mình có thể biết con nào sẽ lead :)) 1 acc luôn luôn lead 9 10 con nhé ko dốc đâu nhưng 1 ngày offer chỉ lead có hạn, hôm nào rảnh mời bạn teamview chơi . Mà các bạn kỳ quá đang share list off đấy chả có ma nào thanks hết thế .
À xin nói gõ luôn là cái offer mình làm chả có bug gì hết mà lead thật mà.

Chia sẻ cách làm lead dữ vậy đi cậu ơi. Nhìn mà thèm quá đi, 1 acc tận 650p là khủng rồi

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
À xin nói gõ luôn là cái offer mình làm chả có bug gì hết mà lead thật = 4 5 page mà. Còn về submit wining 1 page thì nó lead kém lắm chả thích = survey

hôm nào cho tớ tv phát nha, dạng survey này có những người làm ở matomy full (ở GPT đa số là full) lúc nào cũng lead hơn chục con... :binhsua153: rất tiếc họ chỉ show proof chứ ko cho xem cách làm :binhsua117:

à acc mình bị block offer rồi ko cho tv dc để khi nào dc paid xem list offer có bad ko rồi mới tạo acc khác chơi . Còn cách làm thì chả có tut gì hết 1 acc làm 20 25 con đi là lead như thế nhưng 1 ngày mình làm acc đầu tiên luôn lead như thế làm 1 tháng => có 30 acc lead cở đó do đó mình 1 ngày chỉ chiến survey 1 acc thôi . nhửng acc sau thì bèo lắm 1 acc 3 4 con thôi . 1 acc làm 20 25 phút mới hết 25 con survey nên chán lắm

à acc mình bị block offer rồi ko cho tv dc để khi nào dc paid xem list offer có bad ko rồi mới tạo acc khác chơi . Còn cách làm thì chả có tut gì hết 1 acc làm 20 25 con đi là lead như thế nhưng 1 ngày mình làm acc đầu tiên luôn lead như thế làm 1 tháng => có 30 acc lead cở đó do đó mình 1 ngày chỉ chiến survey 1 acc thôi . nhửng acc sau thì bèo lắm 1 acc 3 4 con thôi . 1 acc làm 20 25 phút mới hết 25 con survey nên chán lắm thích UK thôi chứ mà survey ít $ lắm

ko còn off ah, làm thử gpt, tv cho anh em xem cái :binhsua113: gì chứ survey thì gpt nhiều lắm:binhsua113:

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Survey dạng này thỉnh thoảng nó bị bug thì phải ,nhớ trước đây bên MTM có 1 đợt cứ submit email là nó lead ,có acc làm 16 con lead cả 16 @@ nhưng đến cuối tháng admin thông báo bị đảo ngược hết ko đc 1 xu nào :))

Chuẩn ko cần chỉnh. Nhớ đợt trước sonic nó cũng điên tự nhiên xuất hiện 4con suvey chỉ cần điền info qua là lead 100% mà chỉ được 1buoi rùi lặn luôn ko thấy tăm hơi đâu :))

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
à acc mình bị block offer rồi ko cho tv dc để khi nào dc paid xem list offer có bad ko rồi mới tạo acc khác chơi . Còn cách làm thì chả có tut gì hết 1 acc làm 20 25 con đi là lead như thế nhưng 1 ngày mình làm acc đầu tiên luôn lead như thế làm 1 tháng => có 30 acc lead cở đó do đó mình 1 ngày chỉ chiến survey 1 acc thôi . nhửng acc sau thì bèo lắm 1 acc 3 4 con thôi . 1 acc làm 20 25 phút mới hết 25 con survey nên chán lắm

a làm quá zị em gà rate 4-6 chỉ dc có thế :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week