HỎI HAN MỌI NGƯỜI ^^

nguyenkhanhnam28

Junior
Pre-verified
Reactions
101
MR
2.009
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
* Nếu bị đối thủ ăn cắp chất xám, ăn cắp ý tưởng ko có 1 câu hỏi han, xin phép, mượn,... Các bác sẽ có cách giải quyết ra sao <3

thì kệ m nó , vì mình là người làm trước đi trước , cái j ngon mình cũng ăn trước rồi , nói thế này cho dễ hiểu là giống như " bạn chịch vợ nó trước khi vk nó cưới nó " :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

hóng video đấm nhau...

thì kệ m nó , vì mình là người làm trước đi trước , cái j ngon mình cũng ăn trước rồi , nói thế này cho dễ hiểu là giống như " bạn chịch vợ nó trước khi vk nó cưới nó " :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Cảm ơn vì câu trả lời của bác, quá hay luôn. Nên gạt bỏ suy nghĩ về vấn đề này, để dành chất xám vào content mới bác nhỉ ^^

rồi nó chịch vợ bạn sau khi bạn cưới vợ bạn thì sao ???. Bạn kệ mẹ nó luôn à :))

rồi nó chịch vợ bạn sau khi bạn cưới vợ bạn thì sao ???. Bạn kệ mẹ nó luôn à :))
đang nói đi đâu thế , k liên quan chút nào ,

ủa sao k liên quan, ông đang nói thế mà. chất xám của mình là vợ mình, để thằng khác bụp ông vẫn để yên kệ mẹ nó ???
đang nói xuôi , ông nói ngược lại là sao , mà tui có đi ăn cắp của ai đâu , tự nhiên gán ghép 1 cách xàm xí

đang nói xuôi , ông nói ngược lại là sao , mà tui có đi ăn cắp của ai đâu , tự nhiên gán ghép 1 cách xàm xí
ủa ông nói người khác được người khác nói lại là kêu gán ghép :))

ủa ông nói người khác được người khác nói lại là kêu gán ghép :))
tui noi cai thang di an cap , lien quan j den tui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week