HYIP Hội Góp vốn Hyip site ngắn ngày( góp vốn)

Fantasy__bOm

Banned
Reactions
184
MR
0.000
Chào mọi người,
Lý do mình lập topic này: Sau 1 thời gian chiến Hyip mình cũng có chút kinh nghiệm nên muốn hợp tác cùng 1 số ae cùng chiến.
Thể loại: ngắn ngày( theo giờ và 1 ngày)
Lợi ích khi tham gia hội :
1. Góp vốn cùng chiến, đặc biệt là các site ngắn ngày (vì lý do: site nào cũng tầm min: 10$) mà ae người có, người không. Mà có chưa chắc dám đầu tư bới số min là tương đối lớn. Vậy nếu tham gia hội ae sẽ cùng đóng góp và cùng chiến. Thiệt hại sẽ nhỏ hơn và đỡ đau tim hơn, tạo cơ hội cho các bạn ít vốn muốn cùng chơi :binhsua20:
2. Số lãi( bao gồm: RCB + tiền lãi) sẽ chia đều theo % góp vốn
Thiệt hại:
Mình không hỗ trợ các bạn khi site scam( vì mình lập ra topic này hoàn toàn không thu lợi nhuận )
Tham gia Hội:
Bạn nào muốn tham gia thì để lại yahoo mình sẽ liên lạc or liên lạc mình qua yahoo: Fantasy_bOm
Mình sẽ tổng hợp thành viên hội và Khi có site mới mình sẽ Update các site hội đang chiến tại đây
p/s: Topic lập ra mong các bạn ít vốn mà muốn chiến các site min Deposit cao cùng hợp tác.
Min góp: 1$
Hy vọng mọi người ủng hộ Hội :binhsua15:

Ai đi qua đá lên cái( sẽ thank, hehe)

---------- Post added at 08:47 AM ---------- Previous post was at 08:47 AM ----------

Update site đang chiến:

1. willprofits.com: đang đầu tư

Danh sách các bạn bị scam bởi trang Simple: U1904351, U7839924, U7645689, U1002418
Danh sách tiền gửi và lãi của mọi người:

chú ý: bạn nào muốn rút bao nhiêu và để lại bao nhiêu, theo site nào thì cứ pm mình nhé

Last edited by a moderator:
vốn nhỏ hơn 10$ thì choi hyip làm gì, có nhiều hơn 10$ thì tự chơi cho nhanh

9 xác! Ai có trên 10$ và muốn chiến 1 mình cứ chiến, mình lập ra topic để góp vốn cùng các bạn nào không đủ 10$ or không dám đầu tư 1 mình mà :binhsua20:

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

up lên nào

mình ko hợp với hyip thì phải,trước chơi mấy trang 1 2$ chờ đợi cũng vui,nhưng mà 10$ thì chịu.ăn 10 site,1 site scam lỗ to

mình ko hợp với hyip thì phải,trước chơi mấy trang 1 2$ chờ đợi cũng vui,nhưng mà 10$ thì chịu.ăn 10 site,1 site scam lỗ to
$ RCB cũng nhiều mà cậu! topic gop vốn mà, cậu có thể góp tùy ý( 1.2.3...$)

Bạn này nói chưa đúng rồi. Với 1 người có hơn 10$ chẳng hạn, thấy site có vẻ ngon nhưng tự bỏ ra 10$ để chiến 1 mình thì ko dám, trong khi đó gọp chung nhiều người lại, mỗi người bỏ 1-2$ vào site min 10$ thì nếu bị scam cũng ko mất 1 lần 10$ mà chỉ mất 1-2$

Bạn này nói chưa đúng rồi. Với 1 người có hơn 10$ chẳng hạn, thấy site có vẻ ngon nhưng tự bỏ ra 10$ để chiến 1 mình thì ko dám, trong khi đó gọp chung nhiều người lại, mỗi người bỏ 1-2$ vào site min 10$ thì nếu bị scam cũng ko mất 1 lần 10$ mà chỉ mất 1-2$
9 xác! thank cậu, mục đích lập topic này của mình là như vậy mà

mình tham gia nhé.bạn cứ pm y!h mình : the_sant_hp1991
OK! đã pm nhé, khi nào đủ thành viên sẽ spam qua yahoo ae cùng chiến

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

Up lên cho ai ít $ muốn chơi Hyip nào :binhsua121:

Mình ủng hộ ý kiến của bạn.
Sẽ đăng ký 1 vé. Khi nào có trang nào ngon thì PM trên này nhe.
ok! đã add nick bác

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

uppppppppppppp

nếu chú mà tin tưởng HYIP tạo uy tín huy động vốn nhiều qua 1 MOD dữ hộ $ và dep cho chú , bảo hành 24h đầu Scam hoàn vốn 100% thì chắc có nhiều người chơi đấy
Mình không hoàn vốn mà bạn. Mình lập topic kêu gọi người ít $ thôi. Scam tự chịu. lãi thì chia đều, mình không ăn đc gì từ các bạn cả

đã pm nhập hội

ah, cho hỏi, lỡ như có mấy site mà thành viên thấy ko an tâm ko muốn đầu tư với hội cũng được phải ko ?

đã pm nhập hội

ah, cho hỏi, lỡ như có mấy site mà thành viên thấy ko an tâm ko muốn đầu tư với hội cũng được phải ko ?

đã add nick cậu! đúng vậy. Mình chỉ đầu tư khi có sự đồng ý của các bạn, còn site nào mình huy động thì ai theo thì theo không thì chờ site khác!

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

đang có site cần hợp tác nhá! pm yahoo mình

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

up lên nào! trước 17h có site cần hợp tác nha các cậu

khi nào có lr sẽ theo bạn. Hiện tại ko còn đồng nào cả :D up cho bạn hiền :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back