HYIP Hội Góp vốn Hyip site ngắn ngày( góp vốn)

up lên nào! cần người chung vốn chiến site Hot nha

up lên nào! cần 1 slot góp 2$ nữa! ngày hôm nay đã chiến 3 site nhé, mình đã thông báo các site đang chiến qua yh cho các cậu đk vào hội, hi

Uppppppppppppppppp nào! còn thiếu 2$ nữa, ae nào muốn chiến cùng pm nhé

up lên cho ai muốn tham gia hội nào

Solo lãi vẫn như vậy
Chủ hội lãi cũng kô khác
Vậy làm chủ hội như làm công ích hả

Last edited by a moderator:
Solo lãi vẫn như vậy
Chủ hội lãi cũng kô khác

uhm, mình không có lãi mà, nhưng mình muốn chiến 2-3 site thì không đủ $ nên huy động ae chung vốn cho đủ min Dep

Bạn này nói chưa đúng rồi. Với 1 người có hơn 10$ chẳng hạn, thấy site có vẻ ngon nhưng tự bỏ ra 10$ để chiến 1 mình thì ko dám, trong khi đó gọp chung nhiều người lại, mỗi người bỏ 1-2$ vào site min 10$ thì nếu bị scam cũng ko mất 1 lần 10$ mà chỉ mất 1-2$

Bỏ ra 1$ - 2$ và thu về bao nhiu vậy bạn? chỉ cần bị scam 1 lần là coi như lỗ rồi @@. Nếu như chỉ tham gia cho vui thì mình ko ý kiến :)

Chủ thớt có rảnh thì đọc qua Topic mình đã lập cách đây hơn 2 tháng

http://mmo4vn.com/showthread.php?24773-Hoi-Co-dong-HYIP-H6-Groups-duoc-va-mat-con-duong-va-su-lua-chon-

Không phải là đọc bài của mình, mà là hãy đọc những comment trong 11 trang @@

Bỏ ra 1$ - 2$ và thu về bao nhiu vậy bạn? chỉ cần bị scam 1 lần là coi như lỗ rồi @@. Nếu như chỉ tham gia cho vui thì mình ko ý kiến :)

Chủ thớt có rảnh thì đọc qua Topic mình đã lập cách đây hơn 2 tháng

http://mmo4vn.com/showthread.php?24773-Hoi-Co-dong-HYIP-H6-Groups-duoc-va-mat-con-duong-va-su-lua-chon-

Không phải là đọc bài của mình, mà là hãy đọc những comment trong 11 trang @@

Uhm, thank bạn góp ý. Mình trước cũng đầu tư nhiều nhưng giờ chỉ dư ra đúng 30$ chơi site ngắn ngày, còn lại cho vào dài ngày hết. Ai có it mà muốn chơi Hyip thì đây là cơ hội tốt,

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

Solo lãi vẫn như vậy
Chủ hội lãi cũng kô khác
đã cập nhật nha bác

upppppp lên nào! ai muốn chiến cùng thì pm nhé

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

đâng cần thêm người góp vốn chiến site thứ 3 và thứ 4 nha. Xem chi tiết tại #1

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week