Ask Hỏi giá build web 3x

build cả site thì dùng wp-scipt là đủ yêu cầu của bác chủ luôn. còn player thì có thể inbox mình để không bị limit và nhanh như bác chủ site. bác chủ site đang thuê player bên mình :)

Đã có người báo mình 20tr toàn bộ và mỗi tháng chỉ mất 20$ VPS, không phải làm gì cả, sẽ bàn giao quản trị VPS + quản trị web, chỉ việc SEO và chờ lên view. Các bác tư vấn xem giá vậy ổn không nhỉ?? Người bán thì uy tín vì có người làm rồi :)
Nếu cần web thì báo mình, 5tr full source, tool cào sẵn.

Chịu khó search nghiên cứu sẽ có source free không bị chèn code xấu, cũng đủ làm cái site chạy ngon lành cành đào. Chơi cái vps khoảng hơn $3 là đủ tiếp cùng lúc hơn 200 users cùng truy xuất rồi. Tập làm vậy trước đi để kiếm tiền có vốn đầu tư bài bản hơn. Host thì chơi trên mấy host như dood, share embeded link vào site mình, gửi link site vào "đúng chỗ" thì chỉ có ngồi chơi rung đùi làm việc khác mà auto thụ động có tiền.

Mình kể thực tế với người chịu khó mò nhé, 1 tháng auto không dưới $300. Sau có tiền thì làm bài bản như nâng cấp mua code, upgrade vps, đầu tư banner / text link vào các site có tiếng.

Tốn lại thì chi phí chỉ mất vài đô cho vps khi mới chân ướt chân ráo vào làm, ngành này không bao giờ đói, nhưng mình khuyến khích chỉ nên làm chơi chơi chứ đừng làm lớn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week