• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Hỏi gì đáp nấy ... tất tần tật về Forex

bác có rành mấy cái chứng chỉ của broker , kiện cáo không cho e giao thông phát :D Inbox ym cũg được ^^

Max

Dạ em cũng không dám nói chắc chắn gì đâu bác nhưng nếu bác gặp vđ gì bác cứ pm YM em hoặc post lên đây em sẽ tìm hướng giải quyết dùm cho ạ ^^

À bác ơi nếu rút về = visa debit thì mình đưa cái số trên thẻ cho bên broker hay mình đưa số tk của mình vậy bác

Dạ em cũng không dám nói chắc chắn gì đâu bác nhưng nếu bác gặp vđ gì bác cứ pm YM em hoặc post lên đây em sẽ tìm hướng giải quyết dùm cho ạ ^^
b gởi ym đi :D
À bác ơi nếu rút về = visa debit thì mình đưa cái số trên thẻ cho bên broker hay mình đưa số tk của mình vậy bác
b dùng visa debit thì nhập 16 số trên thẻ , ngày tháng trên thẻ , 3 số bí mật đằng sau :)

Max

Còn nếu rút về = bank thì sao bác, em thấy nó ghi có bank. Phí rút của visa với bank có khác nhau k. Sao nghe nói admiral hồi trc có rút về = visa mà h chỉ còn bank thôi :( hic

http://www.roboforex.com/

cho mình hỏi về sàn này có tốt ko ? có chơi dc ko ?

Sàn cũng nổi tiếng nhất nhì ở Việt Nam đó, chất lượng thì mình chưa thử, nghe nói hold payment đầu tiên trong 30 ngày thì phải.
Bạn thích trade kiểu gì, nếu được thì qua sàn HotForex, ko hold payment đang có bonus 100% nhé. Có gì pm mình.

Sàn cũng nổi tiếng nhất nhì ở Việt Nam đó, chất lượng thì mình chưa thử, nghe nói hold payment đầu tiên trong 30 ngày thì phải.
Bạn thích trade kiểu gì, nếu được thì qua sàn HotForex, ko hold payment đang có bonus 100% nhé. Có gì pm mình.

Hotforex deposit bao nhiu tiền thì được bonnus 100% zi wow96...:)

Paypal mới hold 30 ngày lần đầu thôi , có kolovn đang chơi rút tiền WMZ bình thường mà :D

Max

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom