Hỏi: Fake ip đăng kí pp US có được không

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác cao thủ cho em hỏi mấy vấn đề nhỏ nhỏ chút:
1.Em fake ip Mỹ để đki 1 tài khoản paypal lấy đại tên 1 thằng Mỹ và địa chỉ bịa ra.Em chỉ cần đăng kí xong tài khoản,rồi chỉ đăng nhập vào 1 lần (sau khi đki 1 tháng,lúc bọn admin nó send $ cho mình) để chuyển tiền sang acc paypal chính của em thôi và lúc đăng nhập lần 2 thì cũng vẫn fake ip. Như thế thì paypal có nhận được tiền và có vấn đề gì không các bác?
2.Với cả em hỏi thêm nếu cách trên không được.Thì mình dùng ip Việt Nam nhưng đăng kí lại chọn nước là US,tên lấy như tên 1 thằng Mỹ,...thì nhận $ về và chuyển qua acc chính của mình có vấn đề gì không.
3.Em dùng Dcom3G. Em tạo nhiều Acc paypal bằng 1 Dcom và 1 sim,mỗi lần đăng kí em rút Dcom ra và ngắt kết nối để cho nó đổi ip rồi mới đki tiếp. Như thế có việc gì không các bác.Chắc em cần lập 4-5 cái trên 1 sim thôi.:) Mỗi acc paypal cũng chỉ để nhận $ và chuyển $ sang acc chính 1 lần thôi rồi bỏ không dùng nữa.

Thanks cả nhà!

Em dùng Dcom3G. Em tạo nhiều Acc paypal bằng 1 Dcom và 1 sim,mỗi lần đăng kí em rút Dcom ra và ngắt kết nối để cho nó đổi ip rồi mới đki tiếp. Như thế có việc gì không các bác.Chắc em cần lập 4-5 cái trên 1 sim thôi. Mỗi acc paypal cũng chỉ để nhận $ và chuyển $ sang acc chính 1 lần thôi rồi bỏ không dùng nữa.

lập ra cho dễ scam à :binhsua37:

tính giỡn với pp à nó ko phai là liberty đâu làm kiểu đó ko khéo chẳng nhận xu nào

Theo mình nhớ thì PP US hình như nó bắt veried mới cho sử dụng không biết phải không

Bạn chủ thớt đang có âm mưu rửa tiền :binhsua163:

Site nào nó yêu cầu pp US mới cho withdraw thì chắc chăn nó phải đòi cả verify nữa đó bác

lập ra cho dễ scam à :binhsua37:
Lập ra để scam thì cần gì phải cầu kì thế bác.

lập acc fake ít bữa limit lấy gì gỡ :D
Em chỉ dùng 1 lần thôi mà bác.Dùng xong chuyển tiền qua acc chính là bỏ luôn.Chắc nó cũng không KỊP limit!
Bạn chủ thớt đang có âm mưu rửa tiền :binhsua163:
Đúng rồi bác.:D
ip vn mà dk pp us thì nó cho ăn limit nhé bác.
còn 3G thì nghe nói là dễ bị limit acc
còn câu 1 nếu fake ip = sock thì k sao.vẫn xài ngon lành :D
Đúng Fake ip bằng sock hoặc VPN được chứ bác.Để em làm vài chục cái cho yên tâm.:D

---------- Post added at 09:25 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

up phát các bác cho ý kiến

PP US verified mới nhận được tiền thì phải

còn muốn giỡn PP VN = 3G thì ko dễ đâu kưng ạ, có ngày li mít cả đám đấy :|

tại sao ko add mail???

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

Em chỉ dùng 1 lần thôi mà bác.Dùng xong chuyển tiền qua acc chính là bỏ luôn.Chắc nó cũng không KỊP limit!

ko kịp limit =)) biết gì về PP mà kêu nó ko kịp limit =)) chỉ sợ chưa kịp send vào thì đã limit hết rồi

ko kịp limit =)) biết gì về PP mà kêu nó ko kịp limit =)) chỉ sợ chưa kịp send vào thì đã limit hết rồi
ý cậu ấy nói là add vào site PTC hay HYIP nào đó rồi rút ra acc pp việt nam thì làm sao kịp limit :))

hồi trước có làm 1 cái PP US nhưng nhớ là ko send tiền sang cho PP VN dc (phải vẻi mới cho send)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week