Ask Hỏi đáp về trang web suncity ( 8u.cc )

thiendz12

Senior
Reactions
484
MR
0.462
Facebook
Follow me on Facebook

Đây là lịch sử thắng thua của mình từ lúc tham gia đầu năm nay( thực ra tham gia từ năm ngoái rồi ). Mấy ngày nay mình lãi được 1m8.
Và sau đây là lịch sử nạp của mình:

Lịch sử rút:

Mình thắc mắc là đối với số tiền bet nhỏ như mình thì trang xử lý nhanh gọn. Thì đối với số tiền lớn hơn liệu trang có làm khó dễ không ạ :popo_ah:
Mong được mọi người giải đáp :popo_adore:

KHông muốn khó dễ thì sang đây t giới thiệu trang cho, nạp rút thoải mái k có bịp hay đòi hỏi gì

em làm về mảng game nên cũng biết tí , bác lựa trang uy tín mà chơi , mấy chơi mới mới nó hay sập , nhiều trang cố tình hoạt động 1 thời gian rồi sập

lm trang nào đó bạn
em đang làm trang châu âu , bác chơi thì inbox tele cho em , em hỗ trợ bác nhận kèo bảo hiểm thể thao mùa world cup này , bảo hiểm 100% trị giá 1tr6 nhé bác , telegram @lupin6868

em đang làm trang châu âu , bác chơi thì inbox tele cho em , em hỗ trợ bác nhận kèo bảo hiểm thể thao mùa world cup này , bảo hiểm 100% trị giá 1tr6 nhé bác , telegram @lupin6868
T LÀM THABET BÁC ƠI :(

View attachment 196636
Đây là lịch sử thắng thua của mình từ lúc tham gia đầu năm nay( thực ra tham gia từ năm ngoái rồi ). Mấy ngày nay mình lãi được 1m8.
Và sau đây là lịch sử nạp của mình:
View attachment 196637
Lịch sử rút:
View attachment 196638
Mình thắc mắc là đối với số tiền bet nhỏ như mình thì trang xử lý nhanh gọn. Thì đối với số tiền lớn hơn liệu trang có làm khó dễ không ạ :popo_ah:
Mong được mọi người giải đáp :popo_adore:
Bác sợ không có trang uy tín thì tìm em. Em chơi nhiều năm này chỉ 1 trang, uy tín thì có thừa chỉ mỗi tội em tham nên cống hiến mấy căn nhà thôi 😁

Bác sợ không có trang uy tín thì tìm em. Em chơi nhiều năm này chỉ 1 trang, uy tín thì có thừa chỉ mỗi tội em tham nên cống hiến mấy căn nhà thôi 😁
qua trang em cứu em cái bác ơi kk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax
Back
Top Bottom