• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi đáp về: Đi quân nhân dự bị mấy tháng

gaodenvang

Hero
Reactions
347
MR
0.286
Tình hình là đợt trước đút tiền cho chúng nó khỏi đi nghĩa vụ quân sự rồi, tháng 3 địa phương đã tổ chức ra quân, mừng hết lớn.
Ai dè tháng 4 chúng nó gửi trát đòi thứ 2 tuần sau về quê huấn luyện quân nhân dự bị vài tháng nếu thiếu người cho mày lên đường luôn. Em tính nhờ người nhà lo mà chúng nó bảo nhờ đưa tiền rồi nó mới cho đi quân nhân dự bị thôi chứ ko là mày lên đường lâu rồi, éo về đi quân nhân dự bị là chúng nó cho đi nghĩa vụ bổ sung luôn, khỏi xét. Dkm chúng nó chứ

Theo mọi người có nên về đi không ợ, đi mấy tháng coi như xin nghỉ luôn ở công ty đang làm rồi chứ con mẹ gì nữa hix hix.

Trốn nghĩa vụ năm thứ nhất tiền phạt 1 hay 2tr gì quên rồi. Không nộp phạt cũng không sao
Trốn nghĩa vụ năm thứ 2 tiền phạt tăng lên ít cũng quên rồi quên rồi. Không nộp phạt cũng không sao
Trốn nghĩa vụ năm thứ 3 tiền phạt lại tăng lên ít nữa cũng quên rồi quên rồi. Không nộp phạt cũng không sao
Trốn nghĩa vụ năm thứ 4 và hội đủ 3 dòng trên ra tòa dô tù ở

Tình hình là đợt trước đút tiền cho chúng nó khỏi đi nghĩa vụ quân sự rồi, tháng 3 địa phương đã tổ chức ra quân, mừng hết lớn.
Ai dè tháng 4 chúng nó gửi trát đòi thứ 2 tuần sau về quê huấn luyện quân nhân dự bị vài tháng nếu thiếu người cho mày lên đường luôn. Em tính nhờ người nhà lo mà chúng nó bảo nhờ đưa tiền rồi nó mới cho đi quân nhân dự bị thôi chứ ko là mày lên đường lâu rồi, éo về đi quân nhân dự bị là chúng nó cho đi nghĩa vụ bổ sung luôn, khỏi xét. Dkm chúng nó chứ

Theo mọi người có nên về đi không ợ, đi mấy tháng coi như xin nghỉ luôn ở công ty đang làm rồi chứ con mẹ gì nữa hix hix.
Đút hết nhiêu?

đi nghĩa vụ đi trốn tránh làm gì
Góp phần bảo vệ tổ quốc chứ :D

Đút mạnh vào, đút ít bị đi là phải rồi

cách hiệu quả nhất : Qua thái cắt cu về thành hot girl , đại gia hốt về nuôi khỏi làm MMO , công ty ! XONG
Đã Share tut ! :D :D

tìm gặp thằng trưởng xã đội, mời ra quán rùi hỏi nó hết bao nhiêu đưa cho nó là xong.

Tình trạng sức khỏe bác thế nào ? Có cận thị hay bệnh tật gì không ? Nó xét theo mấy tiêu chuẩn đó bác à !

Đẹp trai khoai to là nó kêu đi đấy ! Biết đâu bác vào lại được thăng quan tiến chức !

Tình trạng sức khỏe bác thế nào ? Có cận thị hay bệnh tật gì không ? Nó xét theo mấy tiêu chuẩn đó bác à !

Đẹp trai khoai to là nó kêu đi đấy ! Biết đâu bác vào lại được thăng quan tiến chức !
Khám sức khỏe xong từ tháng 1 rồi còn tình trạng sức khỏe gì nữa bác. Nó gửi trát báo đã đậu sức khỏe rồi, đề nghị đồng chí từ thứ 2 vừa rồi về địa phương để chúng nó đi tuyển quân, ko đc vắng mặt vì lý do gì. Chán cmn đi

Em đã đi lính 2 năm xong về đây, chạy chọt vẫn dính ko phải ít. Nói chung là bác được đi dân quân tự vệ còn được về nhà, đi bộ đội thì khỏi nghĩ luôn nhé. Điện thoại ko được dùng, vào đấy ăn uống ngủ nghỉ ko đc 1/10 như ở nhà đâu. Gia đình có việc quen biết thì xin đc về vài lần, ko quen hên xui về vài lần. còn ko thì cứ 24 tháng ở đấy. Sự nghiệp hay công việc thì đóng băng luôn nhé.
Năm 2016 trở đi tuyển quân ghê lắm, gần như là phải đi hết. Đúng luật thì giáo viên trong độ tuổi vẫn phải đi, làm nhà nước vẫn phải đi. Trừ khi ở miền hải đảo, vùng sâu vùng xa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom