Ask [Hỏi & Đáp] Thắc mắc về PTU dành cho newbie (Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng)

cho mình hỏi post link download ở warez-bb có cần điều kiện gì không và warez-bb có ban nick IP vietnam vì spam không

Mình mới chuyển từ box captcha sang bên này. Cũng mới chỉ biết chút ít về ptu. Muốn tìm site chiến tốt cho new. quan trọng là minpay và thời gian pay. bác nào có site nào tốt thì giới thiệu cho mình nha! ;)

Mình mới chuyển từ box captcha sang bên này. Cũng mới chỉ biết chút ít về ptu. Muốn tìm site chiến tốt cho new. quan trọng là minpay và thời gian pay. bác nào có site nào tốt thì giới thiệu cho mình nha! ;)
PTU chủ yếu chú trọng uy tín thôi bạn ơi, chứ min pay thấp hay thời gian pay sớm mà nó không pay cũng như không :)

PTU chủ yếu chú trọng uy tín thôi bạn ơi, chứ min pay thấp hay thời gian pay sớm mà nó không pay cũng như không :)
thế hiện tại dân tình đang chiến những site nào uy tín bạn có thể cho mình biết được không?;)

Mình mới chơi letitbit lần đầu nên không biết nó thanh toán như thế nào? Thằng này pay chỉ có 10$ nhưng sale mình kiếm được thì nằm trong hold không biết chừng nào nó trả. Các bạn ai có chơi thằng này giải thích dùm mình. Thanks :)

Thường các filehost sẽ hold trong khoảng 15 ngày, khi đó sale bạn kiếm được sẽ ở trạng thái Hold. Sau 15 ngày nó sẽ tự động chuyển sang available để rút :D

Các bạn cho mình hỏi cách edit lại câu hỏi chống spam của ThemaPoster

Khi post gặp câu hỏi chống spam, mình trả lời sai nhưng lỡ tay ấn vào save rồi nên giờ mỗi khi gặp câu hỏi đó thì đều báo failed chứ không trả lời lại được nữa, các bạn cho hỏi ThemaPoster lưu cái đó ở đâu để mình xóa đi

Thanks.

Các bạn cho mình hỏi cách edit lại câu hỏi chống spam của ThemaPoster

Khi post gặp câu hỏi chống spam, mình trả lời sai nhưng lỡ tay ấn vào save rồi nên giờ mỗi khi gặp câu hỏi đó thì đều báo failed chứ không trả lời lại được nữa, các bạn cho hỏi ThemaPoster lưu cái đó ở đâu để mình xóa đi

Thanks.
CONFIG > QUESTION > USER

các bạn cho mình hỏi có site nào cho upload movie vừa cho download movie vừa cho xem để kiếm pay per view và pay per download ko..... gioongs kiểu sockkshare ấy, mình ko biêt trang nào cả

hôm qua có post hỏi cách chống dupe file khi upload bằng ftp kute sử dụng vps azure . hôm nay tìm lại k thấy. xin mấy bác giúp

mấy bác cho em hỏi có cái nào up ảnh tính vier mà không cần click không????
em lập mấy cái pic trên 4room share ảnh toàn 3 4k lượt view mà không có click:(:(

Có ai hướng dẫn làm PTU ko nhận em vào với :) À sẵn cho e hỏi.PTU có phải là mình tạo 1 trang web riêng,sau đó vào trang nào uy tính để làm.Tìm chủ để hot up lên trang đó.Rồi sau đó share lên trang của mình ko ạ ? mà có cần tool gì ko ? Hay chỉ làm thủ công thôi ?

mấy bác cho em hỏi có cái nào up ảnh tính vier mà không cần click không????
em lập mấy cái pic trên 4room share ảnh toàn 3 4k lượt view mà không có click:(:(
Không. Chỉnh kích cỡ ảnh vừa đủ sẽ có click, đừng chỉnh to quá

Có ai hướng dẫn làm PTU ko nhận em vào với :) À sẵn cho e hỏi.PTU có phải là mình tạo 1 trang web riêng,sau đó vào trang nào uy tính để làm.Tìm chủ để hot up lên trang đó.Rồi sau đó share lên trang của mình ko ạ ? mà có cần tool gì ko ? Hay chỉ làm thủ công thôi ?
Tool chủ yếu để hổ trợ cho những thao tác thủ công :d

em đang cần leech từ filesmonster, trước có ebestbuyvn bán hotleech nhưng giờ không thấy nữa

Có ai biết chỗ nào bán hotleech tương tự hoặc cách nào có thể leech được filesmonster không ạ, em cám ơn nhiều

em đang cần leech từ filesmonster, trước có ebestbuyvn bán hotleech nhưng giờ không thấy nữa

Có ai biết chỗ nào bán hotleech tương tự hoặc cách nào có thể leech được filesmonster không ạ, em cám ơn nhiều
http://www.alldebrid.com/

cho hỏi mình đang làm captcha giờ muốn làm PTU thì cần những kiến thức cơ bản nào và thời gian để 1 người ko biết gì như mình có thể kiếm đc $ từ PTU là bao lâu ko ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom