Ask [Hỏi & Đáp] Thắc mắc về PTU dành cho newbie (Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng)

các bác cho e hỏi e đang chơi sharecash.org các bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi net này nếu cheat thì có dễ bị band không e tks

Các bác cho em hỏi, em cũng từng làm PTU rất lâu thời fileserver và hotfile còn sống, giờ em muốn làm lại mà các web forum chết nhiều quá, ai có thể share em một số forum để up bài được không, hồi đó sử dụng MP3 mà giờ nó chết rồi chắc qua thằng nào là tốt, nên chiến host nào, em chơi cả 18+. Hồi đó em post 1 bài lên 300 forum khác nhau giờ nó chết hết rùi mấy bác ơi, cảm ơn mọi người trong forum. Hj

thật sự mới bước zô mmo4 , tìm hiểu nhiều mà chả hiểu, cần 1 sư phù đây ai pro xin chỉ giáo ẻm với ....

xin thằng No ý . Mình cũng gà mờ cầ sư phụ chỉ dạy
@@ hay là 2 huynh đệ ta lên đường tìm đường tăng đi lấy kinh đi :D

cày PTU cần cài đặt các phần mềm hỗ trợ gì giúp thao tác làm nhanh hơn vậy??? ae

vps, auto lecch, auto post, site riêng...

pro cho hỏi cái auto post kiếm đâu vậy

thanks pro ạ

các bác cho e hỏi e đang chơi sharecash.org các bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi net này nếu cheat thì có dễ bị band không e tks
sharecash.org là site offer nhé bạn, Thằng này bạn ko cheat được đâu nhé :). bạn qua bên box offer sẽ được rõ hơn

em làm PTC và 1 vài hình thức khác rồi còn cái PTU nghe rất nhiều nhưng không giám làm vì không có sư phụ chỉ đường
và lại cũng không có tư duy làm sao có đủ lượt down để có thu nhập cao
nay em viết bài này xin các ad( các anh) chỉ em cánh chiến PTU và cho em 1 stie uy tín để em chuyên tâm làm
mà có ai nhận em làm đệ tử chỉ dậy thì hp bít bao
:):):):p:p:p:D:D:D

Em new mà đocj cũng nhiều test cũng có rồi nhưng đều thất bại. Với tiêu chí làm giàu không khó em lại mò mẫm tìm pro chỉ bảo. Ai giúp e vị này đk ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom