Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
pro nào giải đáp cho mình cái này với,mình mới tham gia nên ko rõ lắm.hiện tại mình đang ở hn xài mạng fpt.mấy hôm nữa về quê có chút việc phải dùng dcom 3g thì mấy acc của mình có bị sao ko?m đang chơi mấy site mà cũng có đt ren nên lo quá :(

Upvote 0
Các bạn làm ơn cho hỏi ngu, vì chưa bao giờ chơi môn này:
- Cho mình xin một số mạng PTC cho phép đặt trên site người lớn hoặc ứng dụng người lớn của Mobile app
Xin cám ơn.

Upvote 0
- Cho mình xin một số mạng PTC cho phép đặt trên site người lớn hoặc ứng dụng người lớn của Mobile app
Xin cám ơn.
Không rõ câu hỏi của bạn. Hóng pro vào giúp :D

Upvote 0
Cho mình xin đánh giá kayads.com với, site đẹp, có ssl, có điều ko có paypal, ko có up monthly, nên chiến ko nhỉ?

Upvote 0
scr avg duy trì ở mức 1,6 -1,7 có mấy hôm nay vọt lên 1,8 ~ 1,9 :D 100 còn thì có tầm 10 con phế avg dưới 1 bác ợ
tiện thể bác chia sẻ cách đánh giá 1 site ptc dk ko ạ :D hiện tại bác thấy còn site nào uy tín đầu tư an toàn ko :D
paidverts với neobux thôi, ko thể khẳng định thêm site khác, avg bác đang cao thì cứ duy trì mốc đó, giảm số lượng ref recycle dần xuống, khi bão hòa mới dừng

ai chỉ mình chơi PTC với, có cần đầu tư gì ko, mình đọc mà ko hiểu cả
bác cần phải tìm hiểu, cái jì không rõ thì post câu hỏi lên đây

h kiếm dk site ptc uy tín mà dễ đầu tư với newbie quá là khó ~~; neobux thì ngoài khả năng rùi
không có đâu, site lãi nhìu = scam, ngon ăn = vốn phải lớn

pro nào giải đáp cho mình cái này với,mình mới tham gia nên ko rõ lắm.hiện tại mình đang ở hn xài mạng fpt.mấy hôm nữa về quê có chút việc phải dùng dcom 3g thì mấy acc của mình có bị sao ko?m đang chơi mấy site mà cũng có đt ren nên lo quá :(
Không sao nếu chọn 1 dải IP chỉ khác 2 số cuối ví dụ 161.253.*.* , khi sử dụng 3G nhớ chọn phân vùng ISP là được

Xin cám ơn.
Không có đâu bác

Cho mình xin đánh giá kayads.com với, site đẹp, có ssl, có điều ko có paypal, ko có up monthly, nên chiến ko nhỉ?
site này thiết kế ổn, giao diện home + forum rất giống Probux ( đã scam hồi tháng 8 ) search google thêm thông tin nhá

Mấy bạn cho hỏi lỡ đăng kí 2 nick trên 1 ip thì có bị sao không vậy?
bị ban đó, đó là Rules cơ bản của 1 site ptc

Upvote 0
chọn phân vùng ISP là sao hả b?mà cái dải IP mình đc chọn à b,mình tưởng IP là nó mặc định rồi chứ?
ÍSP = Internet Service Provinder nghĩa là nơi cung cấp mạng cho bác, khi kết nối = 3G thì ISP thường ở 3 chỗ HN, TPHCM và nơi gần gần chỗ bác ở ... nếu lần kết nối đầu là ở HN thì mấy lần sau bác nên chọn ISP ở HN luôn

chỉ cần ngắt kết nối rồi kết nối lại là IP thay đổi, check IP và ISP ở checkip.org

Đăng 2 nick trên 1 ip thì khõng được vậy mình lấy máy tiệm net dk rồi cày máy nhà được k bạn?
được, nhưng nếu 2 nick online chung 1 IP sẽ chết cả 2 nhá

Upvote 0
cho hỏi về gói plan 180% vào 250% của MTV tức là mình đầu tư vào trong vòng 3 4 tháng sẽ hồi cả vốn lẫn lãi là 180% vs 250% hay là hồi vốn rồi + cả lãi là 180% và 250% vậy mong mọi người giúp đỡ hồi h chơi pên pv ko à

Upvote 0
cho hỏi về gói plan 180% vào 250% của MTV tức là mình đầu tư vào trong vòng 3 4 tháng sẽ hồi cả vốn lẫn lãi là 180% vs 250% hay là hồi vốn rồi + cả lãi là 180% và 250% vậy mong mọi người giúp đỡ hồi h chơi pên pv ko à

Chỉ có 186% và 250% nhé cậu
Nó hồi cả vốn lẫn lãi là từng đó
Ví dụ gói 186% sau 140 ngày , nếu cậu đầu tư 1$ sẽ có 1,86$

Upvote 0
Upvote 0
cho mình hỏi với cả nhà ơi! 1 ngày mình có thể làm việc được tầm từ 6-8 tiếng, nên tham gia vào dự án vào. mọi người chỉ cho mình với! :)

Upvote 0
Mấy bác nói em không hiểu gì hết, vì em là newbie, ai có thể inbox chỉ em tỉ mỉ xíu ko ạ.
điều j bạn không rõ thì viết câu hỏi lên đây để các pro trả lời cho. :)

Upvote 0
ÍSP = Internet Service Provinder nghĩa là nơi cung cấp mạng cho bác, khi kết nối = 3G thì ISP thường ở 3 chỗ HN, TPHCM và nơi gần gần chỗ bác ở ... nếu lần kết nối đầu là ở HN thì mấy lần sau bác nên chọn ISP ở HN luôn

chỉ cần ngắt kết nối rồi kết nối lại là IP thay đổi, check IP và ISP ở checkip.org

được, nhưng nếu 2 nick online chung 1 IP sẽ chết cả 2 nhá
cho mình hỏi : vậy làm sao để chỉnh ISP vậy bạn. bạn có thể giúp mình được ko!! lên hỏi cụ gồ mà tìm ko ra :'(

Upvote 0
các bạn cho mình hỏi: mình thời gian rảnh một ngày đôi khi cũng nhiều, nhưng lâu lâu thì bận nguyên ngày, vậy thì có chơi ptc được không. minh thấy phải làm thẻ vísa vậy đông á mình làm được không !! mình thấy chỗ band nick paypal và pm như thế nào ai có thể cho mình một cái link chi tiết về hai thằng đó không, mình cảm ơn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week