Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

chiến ptc 3 ref ko được bao nhiu đâu , phí time thôi ... deposit vào thuê 100 ref bác ợ
p.s lần sau comment sử dụng tiếng việt có dấu nhá
Vậy cho mình hỏi "ref" mình giới thiệu để tham gia thì cũng nắm rõ rồi, còn ref mình bỏ tiền ra thuê thì đó là những ái vậy ạ >"<.... là người hay là máy... mình đoán là người vì có những thuật ngữ là "lười" để chỉ những ref không click thường xuyên. nhưng muốn hỏi các bạn cho rõ 1 chút, đang rảnh nên cũng muốn thử chơi 1 chút xíu :)... biết đâu mình có khả năng :3...
À quên, cho mình hỏi 1 chút là mình thấy 1 thuật ngữ nữa mình khogn hiểu đó là "Tái Chế" tái chế là như nào, có phải là thằng ref hết hạn. mình gia hạn tiếp k >"<

Upvote 0
Nên chơi nhiều site uy tín cùng lúc bạn ơi...Nhiều site thì thu được nhiều tiền hơn...vì time chơi rất ít nên làm cùng lúc các site cũng dễ dàng...mà nên chơi những site uy tín thôi, khi rút tiền sẽ dễ hơn.
Mình đang tính chowithuwr 1 site cho có kinh nghiệm, xong nếu khả mình năng mình có thể thì sẽ phát triển sau... :).. nghe có vẻ êm nhưng k biết có phù hợp với bản thân không, chắc hết 1tháng đầu là biết ấy mà :3... kinh nghiệm phải va chạm + học hỏi dần :)

Upvote 0
Thấy các bác rôm rả quá, mình cũng xin tham gia chơi tý. hix hix, mình là người muốn kiếm tiền nhanh nên chỉ tìm cách gian lận thôi, kết quả là bên zapbux và bên probux mình đều bị ban acc hi hi, vi vậy các bác đừng ai tính gian lận nhé, hiện mình tiếp tục tìm cách gian lận 2 trang đó, nếu thành công mình sẽ chỉ mọi người cùng chiến, con k may bị ban nữa thì coi như bai học hì hic

Upvote 0
mình thì đang chơi 3 site cũng được gọi là co tiếng là zapbux , probux và fusebux, mình đang tìm cách gian lận mà nên chỉ la tv stand và có 200 RR thôi, chưa giám up gold, bị ban nick ở diễn đàn trang probux thi bao lâu được thả nhy, ai biết không

Upvote 0
Các mẹ chơi trước em chia sẻ tý đi, e chưa hiểu lắm, với e có nhiều time rảnh thì chí click các quảng cáo liệu có thu được bao nhiều không?

Upvote 0
Có ai nhận dạy mình chơi PTC không :(
để lại mail/yahoo/fb cho mình liên lạc với nhé, mấy bạn mới chơi nữa, có gì giúp đỡ nhau :beauty:

Upvote 0
mình chưa đk tk paypal vào probux lần nào mà nó lại hiện ra cái paypal này đã từng sử dụng. chẳng nhẽ h lại đi làm lại 1 cái paypal mới . tốn tiền hại xăng hỏng người . đang định úp gold với thuê 200 reg . hix . liệu đây có phải lỗi

Upvote 0
Theo kinh nghiệm của các bậc tiền bối đi trước thì cần phải đầu tư 1 ít để có thể chơi ptc.
1 tk paypal ko bị limit theo mình thì nên rút về ngân hàng acb. qua paypal. gmail , email, hotmail.....,.,,.......,.,.,.,.
1vps
1 cái auto còn gọi là auto tự động thay sock
mua sock . Có giá khoảng bao nhiêu mình không rõ nhưng cũng dưới <10$ 10000con sock.
1 tool auto click ads các site ptc mà khi đợi time ads xong ko có hình vẽ hay tranh ảnh j hết. các site đó hình như đợi 5s là cộng $ luôn : VD: như zap với pro bux
rồi lằng quằng j j nữa ấy nghe giống như chơi bit với adf ,
... Nghe các bác nói là phải chuẩn bị như thế.
Thời đại công nghệ bây giờ toàn là auto tự động hết cả chỉ việc treo máy để đó.
Nếu có bác nào mà đầu tư đc như thế thì theo em nghĩ nên chơi rút gọn link bởi sock us click đợi 5s ở các nước us nó trả $ rất cao. Mà cẩn thận không bị ban acc là được . đi đâu cũng cần 1 cái clear firefox. cài thêm 1 số thứ nữa để có thể xoá mọi thứ mình lang thang trên mạng . nghe nản muổn chết. nói chung con đường mmo mà các bác đang chơi . nếu chơi 1 cách chân chính không sài tool j cả thì chỉ có tốn điện , tiền mạng , sức lực Làm hộc cả shit ra tháng đc 5 - 10 $ . . . . 1 số đầu óc thông minh thì có thể 40 -50 $ thậm chí hơn rất nhiều mà hiếm. mà ko phải ai cũng thông minh như vậy cả ...

Last edited:
Upvote 0
À quên, cho mình hỏi 1 chút là mình thấy 1 thuật ngữ nữa mình khogn hiểu đó là "Tái Chế" tái chế là như nào, có phải là thằng ref hết hạn. mình gia hạn tiếp k >"<
- ref thuê hay gọi rented referrals là bot .. nó chịu sự quản lí của admin , đa số nguồn lợi memb kiếm ở ptc từ rented referrals
- tái chế = recycle hiểu đơn giản là khi bác thuê ref nó ko click thì " sa thải " nó đổi lấy ref khác và nó phải mất phí
- còn gia hạn = renew ... gia hạn trước khi ref hết ngày thuê

vi vậy các bác đừng ai tính gian lận nhé, hiện mình tiếp tục tìm cách gian lận 2 trang đó, nếu thành công mình sẽ chỉ mọi người cùng chiến, con k may bị ban nữa thì coi như bai học hì hic
đừng cố vô ích , thêm 1 point xấu cho dân VN thôi

Theo kinh nghiệm của các bậc tiền bối đi trước thì cần phải đầu tư 1 ít để có thể chơi ptc.
đầu tư là phải bắt buộc khi chơi PTC , còn tool , auto bla bla bỏ qua đi phí time vô ích

mấy anh cho em hỏi nếu em không click trong bao lâu thì sẽ bị ban ạ??
thường là 30 ngày

Upvote 0
Em là học sinh mới 16 tuổi thôi ak.Hiện em đang bắt đầu chơi probux,...nhưng khi đăng ký tài khoản paypal không cho người dưới 18t đk nên em mới ghi luội năm 92 để đăng ký.Mấy anh cho em hỏi sau này em 18t có thể tạo paypal chính thức của mình và đổi tài khoản paypal trong probux được không ạ?? Em cám ơn mấy anh

Vậy nếu em không click ở probux trong 2 ngày liệu em có thể được tiền hoa hồng của RR không ạ???

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mấy anh cho em hỏi sau này em 18t có thể tạo paypal chính thức của mình và đổi tài khoản paypal trong probux được không ạ?? Em cám ơn mấy anh
nhờ người thân tạo paypal với thông tin thật cho đỡ rắc rối nhá

Vậy nếu em không click ở probux trong 2 ngày liệu em có thể được tiền hoa hồng của RR không ạ???
ko click ngày nào sẽ ko nhận được tiền ngày đó

Upvote 0
Đang chơi standard mà ref nó click như thế này, tái chế + gia hạn đủ kiểu vẫn ko lên, có bác nào cho xin ý kiến với ! T_T ( AVG 0.5) vãi @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week